anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đơn vị làm web bán hàng đa kênh chuẩn SEO nào ok nhất?

Discussion in 'Nghiên cứu - Hỏi đáp' started by changngoc, Jul 27, 2017.

Lượt xem: 20,725

1. thanhcongnguyen

thanhcongnguyen Dự bị

Thanks Received:
    1
    em cũng đnag muốn làm web mà trên wordpress thì em k biết gì, em mù tịt về code còn nếu nhờ đơn vị là web thì em cũng nghe thấy bizweb, nhanhvn chiliweb, có bác nào dùng thử 3 cái này rồi cho em xin ít review chi tiết đi ạ có so sánh thì càng tốt ạ

2. nguyenducsg

nguyenducsg Thành viên

Thanks Received:
    29
    Cái này cũng khó trả lời bạn ah. Mỗi đơn vị sẽ có một cái ưu nhược điểm khác nhau. Điều quan trọng là bạn phải biết yêu cầu của bạn là gì. Và các đơn vị cung cấp có đáp ứng được hay không và giải pháp thế nào. Nếu họ có giải pháp phù hợp vợi nhu cầu của bạn thì oK
    VD: Giao diện, công nghệ web, tối ưu hóa web có phù hợp cho SEO không....
    Bạn cứ đưa ra các yê cầu chi tiết cho các đơn vị cung cấp để họ trả lời cho bạn

3. changngoc

changngoc Dự bị

Thanks Received:
    5
    Thì ai làm web cũng muốn có 1 web đẹp, chạy ổn định, chuẩn seo rồi ạ, support tốt nữa bác ơi

4. trungthuong

trungthuong Thành viên

Thanks Received:
    52
    Theo mình thì tiền nào của đấy, nếu bạn nguồn vốn ban đầu ít lên dùng bên bizweb, mình thấy khá hợp lý và giá lại phải chăng

changngoc thanks this.
  5. haonguyenplus

haonguyenplus Thành viên tích cực

Thanks Received:
    74
    Nếu mình đi thuê website thì không khác gì đi thuê nhà. Nên nếu muốn toàn quyền hãy thuê một đơn vị hay cá nhân thiết kế.
    Bác chủ muốn bán hàng đa kênh thì đúng là mấy bên cho thuê web đang có tiện ích này.

6. roseblueit

roseblueit Dự bị

Thanks Received:
    2
    nếu pải chọn mấy bên này thì chọn bizweb. còn có thêm lựa chọn khác thì tự làm wordpress xong thuê host ngoài. tự làm chủ web của m hơn

NMH thanks this.
  7. NMH

NMH Dự bị

Thanks Received:
    0
    nhưng k biết xài thì xài wordpress tn đc bác

8. tieuloi

tieuloi Thành viên

Thanks Received:
    21
    theo mình thì bạn nên chọn wordpress seo cũng dễ lên. mà ko phụ thuộc. plugin cũng rẻ và dễ cập nhật. đây là mã nguồn đa dạng và nhiều người dùng nhất việt nam.có gì tham khảo cũng dễ hơn.

9. angiadoor

angiadoor Thành viên tích cực

Thanks Received:
    84
    Chào bạn. Mình thấy công ty bách việt. hỗ trợ trọn đời cho bạn luôn. khi nào bạn không làm nữa, hoặc chuyển hosting thì khi đó chấm dứt hợp đồng thì ngta ngưng. 0968128610. Web chuẩn seo đấy bạn. mình có Key : tủ nấu cơm. web tucomfushima,com , chả seo gì, để tự nó cũng lên top.
    :)

10. changngoc

changngoc Dự bị

Thanks Received:
    5
    e có thể đầu tư khoảng 10 triệu cho 1 website. thì nên làm như nào bác nhỉ, thuê bizweb làm xong mua 1 theme ngon nữa thì chắc là ok nhỉ
    Bác đang sài web thuê hay mua bác? Mua web của mấy cá nhân code ấy có sợ bị đem con bỏ chợ k, support thế nào bác
    Em k có time tìm hiểu làm web bác ạ, nên muốn trả tiền cho ai làm luôn hoàn thiện cho mình
    Bên BV ở HCM thì phải bác, e cần ở HN có j confirm support cho dễ cơ ạ

Share This Page