anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Dự án mới trong seo nghề "SEO BẠC BẼO". Mong top sau 2 tháng

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi hotcongnghe, 1 Tháng mười 2017.

Lượt xem: 8,383

1. Anthuanan

Anthuanan Thành viên

cố lên bác ơi, chúc bác hoàn thành mục tiêu sớm. đều đặn cập nhật tình hình, chia sẻ kinh nghiệm cung anh em nhé :D

2. hotcongnghe

hotcongnghe Thành viên

bom link mạnh để lên top mà không sợ bị phạt chỉ có 2 trường hợp.
    - 1 là website bạn là website SINH LÝ CỰC MẠNH
    - 2 đi link mỗi website 1 link và hãy chú ý rằng nên chèn nội dụng vào trước link. để link được thể hiện 1 cách tự nhiên nhất
    cảm ơn bạn. Mong đừng gặp trở ngại gì, bước lên bật thang do google tạo ra sợ bị vấp ngã lắm.

Vấp ngã ở đâu thì đứng dậy được' còn té cầu thàng ở biệt thự google thì xác định rồi cứ như tản đá đè lên đầu ấy, đứng dậy khó vãi cmn ra

3. hlngocdung

hlngocdung Thành viên

Lâu lâu mới thấy anh comment. Làm một bài định hướng cho anh em seo đi anh

Mr.N2 thích bài này.
  4. TAIKHOANMOI

từ bóp da bò usa chả ai seo viết bài cũng trong top 10 rồi nhé bác. còn từ bóp da bò cao cấp không có lượt search nhưng rất khó lên vì từ này mấy thằng trên top nó nhóm trong 1 url rồi với các từ mạnh luôn rồi.

5. donguoilonhcm

donguoilonhcm Dự bị

Nói chung quy trình bác đi khà hợp lý. Nhưng top hay không thì cũng không dám chắc nhé. Bác google bây giờ có điều phải cẩn thận khi đi link. Bác ấy bây giờ thích lượt view hơn là link kha kha ôi bác google khó tính quá

6. hotcongnghe

hotcongnghe Thành viên

khó hay không thì cũng phải phụ thuộc vào bác google thôi. Vì seo lên top mới có lời, chứ quảng cáo chẳng dư được bao nhiêu đồng cả

7. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Đúng là thời đại của seo đang ngày càng chết dần chết mòn, chí vì cái top google mà nhiều nhà đầu tư chạy quảng cáo nhiều hơn. Vì seo mất thời gian quá có khi không lên được top còn bị lỗ vốn tiền seo nữa.

8. remcuadephanoi

Các bác ai nói đăng bài lên cũng hay, mà chả biết có thật không, đa số thực tế em thấy các bác đổ mồ hôi sôi nước mắt mà nó chả có lên ngay dc, từ khóa cạnh tranh thì còn khướt nữa. EM được cao thủ chỉ dẫn hàng ngày mà làm mãi cả nửa năm nó mới mò lên dc cuối trang 1. ko dễ xơi chút nào

9. caithuocla

caithuocla Thành viên

đúng là seo bây giờ phải chạy thêm quảng cáo để kiếm traffic mới ổn định được, nghề này bạc bẽo thật

10. hotcongnghe

hotcongnghe Thành viên

Haha lại gặp thêm 1 anh em đồng ý tưởng. Nghề này bạc bẽo ghê