anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Dùng host của bên nào

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by Huy_Hoàng, Feb 19, 2019.

Lượt xem: 1,367

1. muadongvinhcuu

muadongvinhcuu Thành viên

Thanks Received:
    16
    Bác qua bên inet này đăng ký dùng thử đi, giờ cao điểm cũng ko bị delay http://bit.ly/2Pg3H6i

2. Sahara

Sahara Thành viên

Thanks Received:
    21
    Giá tầm bnhiu 1 năm là vừa vậy mọi người, em cũng đang tính đổi hosting cho một số trang web mà không biết nên chọn nhà cung cấp nào, giá ra sao cả

thuyli and muadongvinhcuu thank this.
  3. muadongvinhcuu

muadongvinhcuu Thành viên

Thanks Received:
    16
    Off vhost nhé. rẻ nhưng kém thì vứt. Sang nhà cung cấp lớn http://bit.ly/2Pg3H6i mà chơi. Giá hosting thì tầm 50k 1 tháng là chơi dc

4. anhtuannb

anhtuannb Thành viên

Thanks Received:
    9
    Thích tốc độ mượt mà thì dùng bên các nhà cung câsp Việt Nam giá chát. không thì dùng hawkhost á mình đang dùng máy hosting ở đó chạy cũng oke . cứ add qua cloudflare là mượt hết , giá rẻ chạy mượt

5. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Thanks Received:
    66
    bạn đang ký host trực tiếp của Viettel luôn hoặc của FPT, hoặc bạn mua VPS về tự set luôn cho ngon.

6. moga

moga Thành viên

Thanks Received:
    26
    Đang dùng gói 1 năm, thấy khá ok. trước dùng matbao nhưng thấy k ổn lắm nên chuyển qua bên này

7. BVTS

BVTS Thành viên

Thanks Received:
    30
    Chào bạn! Bạn nên sử dụng các dịch vụ của Hostvn nhé bạn. Mình cũng đang sử dụng đây, rất hài lòng. Nơi đây hội tụ đầy đủ những tiêu chí cho bạn thỏa mãn: Chất lượng dịch vụ, nhân viên hỗ trợ nhiệt tình, làm việc 24/7... Hiện tại Hostvn là công ty tốt nhất VN trong mảng này rồi. Chúc bạn thành công!

8. thuyli

thuyli Dự bị

Thanks Received:
    1
    các bác tham khảo bên KDATA nhé, ưu đãi lớn, support KH nhiệt tình đó ạ, nhiều bên đã sử dụng và phản hồi rất tốt.

9. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    100
    Vấn đề là Host có hỗ trợ tốt cho mã nguồn của Bạn hay không ? Các chỉ số thế nào, đây cũng là cơ hội để bạn chọn 01 cấu hình mới trên Host đã chọn ổn hơn và hỗ trợ SEO nhiều hơn nhé!

10. vnhello

vnhello Thành viên

Thanks Received:
    35
    HostVN thì chuẩn rồi, trước diễn đàn mình đặt host 5 năm liền bên đó ko có vấn đề gì cả, sau này sài VPS thì mới chia tay..

Share This Page