anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Dùng nhiều blogspot (tầm 20 site) rồi trỏ tên miền riêng làm web vệ tinh có tốt không

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi nguyenhoatnd, 4 Tháng sáu 2017.

Lượt xem: 7,501

1. jaguarlandrover

jaguarlandrover Dự bị

Blogspot dùng để làm site vệ tinh thì quá chất rồi, giờ làm blog là tiết kiệm chi phí nhất rồi, chuẩn hóa nội dung đa dạng phong phú là không gì bằng rồi

2. phamvanphuc

phamvanphuc Thành viên

20 site mà cứ tính mỗi ngày mỗi site 1 bài là 20 bài viết rồi còn chăm sóc link cho nó chữa bạn làm một mình có nổi không, đấy là mình tính site vệ tinh chất lượng nhé chứ coppy bài thì không tính 100 site cũng được

3. Dichvuxe

Dichvuxe Dự bị

được 1 site thôi bạn ơi. 60k/ tháng thì được 2 site. bên đó có mấy ip cơ nhưng muốn mua thêm các hosting có ip khác thì contact để đc tạo thủ công

4. dungbop

dungbop Thành viên

nhiều lắm bạn, bạn có thể làm trên tumblr, redgage(dot)com, storeboard( dot) com, pearltrees( dot)com... để đa dạng nguồn 2.0 cũng khá tốt đó

5. ChienMa

ChienMa Dự bị

Chia đều ra các blog nổi tiếng : blogspot, wordpress, google site, Weebly,Tumblr,.... nhiêu đó mỗi cái làm 5 blog là đủ mệt rồi.
    Hệ thống content phải chuẩn nữa, không đơn giản tí nào

6. SEO_Dạo

SEO_Dạo Thành viên

Khuyên bạn nên xem lại hệ thống PBN - ko cần đầu tư qua nhiều mà ko đạt chất lượng. Tuy nhiên tùy từng lĩnh vực, ví dụ Thiết kế xây dựng, thì nội dung đa phần là hình ảnh, nên có thể làm contens dễ và số lượng để tạo ra hệ thống tốt.

7. AiDayy

AiDayy Dự bị

Sao ko dùng host riêng cho khỏe bác
    Giờ có nhiều dịch vụ bán hosting phục vụ seo mà

8. TriLeSuper

TriLeSuper Thành viên

theo hướng đi dài thì a nên làm 1 site chất lượng còn hơn 10 site mà chất lượng tệ. tập trung vào conten cho mạnh lên là hướng bền vững nhất. theo em là vậy

9. nguyenhoatnd

nguyenhoatnd Thành viên

taij
    chi phis cao bác ơi, theo bác được 20 site thì cần hosting như thế nào và chi phí báo nhiêu và mức độ ổn định như thế nào ah

10. doanngocgiahan

doanngocgiahan Thành viên tích cực

Nếu 20 site này mà hàng ngày được chăm sóc về nội dung cũng như backlink đều đều thì việc từ khóa của bạn lê top sẽ không lâu đâu