anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Đường sống nào cho SEO thời nay 4.0

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi motthanhvien, 13 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 345

1. dothochitrung

dothochitrung Thành viên

người nào giỏi thì vẫn theo nghề được hoặc có người giỏi họ thuê nhân viên về làm chỉ đưa ra phương hướng làm. Còn người kém thì dần dần bị đào thải.

motthanhvien thích bài này.
  2. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Mình tính trước cỡ chục năm thôi bác ơi. Bác tính trước vài chục thế thì xa quá, trời đã sinh voi. Ắt sẽ đủ cả đực cả cái ạ :))

3. hodinhtrong

hodinhtrong Thành viên

Tương lai thì auto tool càng thông minh và hoàn toàn có thể xử lí các thao tác như seoer bình thường hiện tại. Nên rất khó để anh em seo tồn tại được!

4. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Cám ơn đóng góp ý kiến của tất cả mọi người ạ. Em đã đọc hết những bình luận trên và thấy chúng ta có cùng một quan điểm đó là "Làm việc để sinh tồn" Người có năng lực và sáng tạo sẽ tiếp tục cuộc cách mạng còn với những bạn nào không có năng lực, kỹ năng sẽ bị bỏ lại phía sau và dần dần biến mất trong thế giới Seo này.:cool:

5. namnghean

namnghean Thành viên nhiệt tình

Làm seo bây giờ không khó? google càng ra thuật toán thì anh em càng dễ làm. Google tạo sân chơi của nó thì mình phải tuân thủ quy tắc của nó. Làm seo quan trọng nhất là phương pháp và hướng đi riêng cho mình.