anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Em chán SEO lắm rồi các bác ạ

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi manchin, 27 Tháng năm 2014.

Lượt xem: 14,896

1. xabstractx

xabstractx Thành viên

:) bây giờ mới là thời điểm chính xác nhất để đánh giá khả năng của mỗi seo, trong mọi công việc đều có quy luật đào thải, ngày xưa seo còn sơ khai sự cạnh tranh chưa nhiều quy luật đó chưa hiện hữu nhưng ngày nay đã khác xưa rùi, những seo thiếu hiểu biết sẽ phải từ bỏ cuộc chơi giành đất lại cho seo chân chính
    chào tạm biệt các chiến hữu !

2. mailkjh

mailkjh Dự bị

nghề seo nhiều áp lực quá :(

3. tukhoacuatoi

tukhoacuatoi Thành viên

Đây là dấu hiệu của tất cả các seoer khi chán nản vì làm cảm thấy bế tắc site không lên được. Khuyên bạn khám phá 1 ý tưởng câu vew đúng đối tượng đã song thì hãy tính toán link hay bài viết còn bài viết không copy chẳng qua google đánh lạc hướng chút chứ bạn viết bài cũng chỉ như bao nhiêu người khác cái khâu quảng bá web đúng đối tượng sẽ tốt hơn.

4. nguyenhungmanh

nguyenhungmanh Thành viên

Viết bài nhưng đúng các tiêu chí của Google thì mới được, chứ chưa hẳn tự viết là lên Top đâu bác!

5. phuochai

phuochai Dự bị

mình cũng chỉ tập tành vào seo, nhiều bác seo khỏe lắm chứ không như bác than vậy đâu, chắc là do bác chưa đủ kinh nghiệm hoặc chưa đạt đến một trình độ nhất định của seoer rồi, bác cố gắng trao dồi thêm nhé, em cũng đang học hỏi đây, nhưng thấy cũng triển vọng mà.

6. anhhuyluck

anhhuyluck Banned

có hơn 100k visit trên ngày là ngon rùi quan trọng là có khách hàng thực tết không đó bạn

7. Nina

Nina Thành viên

8. camry_doi_cu

camry_doi_cu Dự bị

Không phải chỉ có seo làm việc gì giờ cũng chán. Cố gắng mà duy trì cuộc sống thôi.

9. andynguyen

andynguyen Thành viên

inbox mình cái site của bạn mình góp ý cho :)

10. newvisiontour

newvisiontour Dự bị

website bác là gì? hẳn như site bác chưa đủ chất lượng để lên ồ?