anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Em chán SEO lắm rồi các bác ạ

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi manchin, 27 Tháng năm 2014.

Lượt xem: 14,904

1. jukito

jukito Dự bị

đang có cảm giác giống bạn, ngày nào cũng lặp đi lặp lại mà hiệu quả thì ko thấy

2. npthanh

npthanh Thành viên nhiệt tình

:) Ngày càng có nhiều anh em bi quan với nghề mà mình theo đuổi...cũng có rất nhiều người lại cứ đâm đầu vào cái lĩnh vực này.
    Chán quá thì bỏ thôi bạn à. Mùa hè đến rồi, làm Xe Ôm ngoài Mỹ Đình có khi thu nhâp khá hơn.

3. ngocbds

ngocbds Thành viên tích cực

Site bác lập lâu chưa nếu site mới thì lâu lên bác cứ làm đều tay như thế sau này lên top sẽ rất vững đó bác. Chúc bác thành công

4. cattleya

cattleya Thành viên

Cái quan trọng nhất thì bạn không đưa được ra. vậy người ta lấy gì để giúp đỡ bạn. Với những câu hỏi chung chung như thế này chỉ nhận được những câu trả lời chung chung thôi.

5. raovathieu

raovathieu Moderator Staff Member

bác làm như thế sau mà từ khóa top, đến khi top thì bác đã kẹt sức mất rồi còn gì đâu nữa mà theo nghề seo, bác cứ nghỉ seo ko khó thì nó ko khó, với lại các chỉ số của bác đang làm là ko cần thiết nghe bác, đừng quan tâm về vấn đề đó. bác cứ nghỉ seo sau nó top là ok. mong sẽ góp ích cho bác.

6. toanbk

toanbk Thành viên

bác tự viết bài nhưng không seo lên top với các từ khóa người dùng tìm thì làm sao có người vào được.

7. thegioibinhnuocnong

thegioibinhnuocnong Dự bị

Mình nghĩ các chỉ số của bạn là nhiều đó chứ đâu có ít gì. Nó còn tùy vào từng mảng nữa. Mà bạn seo từ gì vậy độ cạnh tranh có cao ko ? Nếu mà cao thì là bt mà

8. docaviet

docaviet Dự bị

Nhiều khi seo cũng trở nên nhàm chán bởi công việc không có nhiều thay đổi. lặp đi lặp lại hàng ngày như thế không chán sao được. Nhưng bất ngờ vào buổi sáng nào đó vào check thấy key lên top là lại vui như đi hội ngay

9. tranvanky

tranvanky Thành viên

Site của mình trước kia toàn top 1 , backlink đều đều chất lượng mà views cũng 60,70 là cao. cái này còn tùy vào ngành , sản phẩm mình đang kinh doanh nữa. người ta cần thì ng ta mới search chứ

10. hanhth

hanhth Thành viên tích cực

cầu giấy chỗ nào anh e ngồi uống nước nào, tui ở cổ nhuế