anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Facebook ads đã có tính năng chỉ chạy qc trong những khung giờ nhất định

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi thanhluc, 6 Tháng tám 2014.

Lượt xem: 18,790

1. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Cho em hỏi cách quảng cáo theo giờ như vậy thì chi phí phải trả cho facbook mỗi giờ là bao nhiêu vậy bác. Chắc là đắt lắm.:">

2. DaiQuangMinh

DaiQuangMinh Thành viên

Kinh nghiệm của mình thì ban đầu có set theo khung giờ, nhưng thật sự lại không hiệu quả bằng cách mình cho chạy full time. Vì khi xem kết quả khách đăng ký lại té ngửa ra đó là các khung giờ mà chiến dịch trước mình set ko cho chạy. Nên tốt nhất các bác cứ set theo bác FB để bác ấy tối ưu chiến dịch theo chi phí và kết quả tốt nhất

3. devondale

devondale Thành viên

Bác ơi bác cho em hỏi cái pixel đó bác, em chỉ thấy có mỗi một đoạn code được cung cấp trên poweditor thôi vậy em có nhiều tên miền, website thì phải tạo thêm nick facebook khác để có thể quảng cáo được ạ?

4. aocuoinguoimap

aocuoinguoimap Dự bị

cái này khá hay đấy , mình sẽ điều chỉnh khung giờ đông khách để chạy quảng cáo , vừa đỡ tốn tiền rồi lại có nhiều đơn hàng nữa , good

5. thelinh

thelinh Dự bị

chỉ cần coppy đoạn đó vào code web thôi mà bác

6. bigatm

bigatm Dự bị

Ko biết nó rải ngân sách mình ra sao và có hiệu quả ko? thắc mắc mỗi chỗ đó
    ah luôn tiện cho mình hỏi, fanpage lập đã lâu, nay vào thêm tab cửa hàng thì ko thấy, bác nào chỉ giúp em với.tksss