anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Gấp gấp! Các bác ơi giúp em với

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tranvantunganh, Oct 21, 2019.

Lượt xem: 476

1. Kaito_Kuroba

Kaito_Kuroba Dự bị

Thanks Received:
    3
    Cố gắng thôi bạn ạ, giờ bạn cố làm nhanh thì từ khóa nó lên được thời gian nó lại tụt hạng tiếp thôi. Cách nhanh nhất bây giờ là chạy ads kết hợp SEO. Mình nghĩ vậy.

2. thangnangnguoi

thangnangnguoi Thành viên

Thanks Received:
    5
    chẳng có cách nào nhanh đâu bạn, không có tiền thì chỉ có chịu kho cày cuốc thôi nhé viết bài + đi lnk chất lượng

3. tranvantunganh

tranvantunganh Thành viên

Thanks Received:
    9
    mình đang định vừa seo vừa chạy quảng cáo và đặt text link. mấy nay mình soi cách làm của bọn to kiểu điện máy xanh, mediamart hay sim thăng long ấy. thấy bọn nó làm vậy để kéo lại khá hiệu quả
    mình đang định xin chạy quảng cáo và đặt text link báo để kéo lại bạn ạ

4. Nhatinhte

Nhatinhte Thành viên

Thanks Received:
    7
    Pro cho hỏi phí đặt text link có đắt không ? Và nó sẽ tính phí thuê theo năm à ?
    Mình check mấy site to đúng là toàn đặt text link các trang chính phủ gov luôn
    Thank you !

5. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    Tình hình chung nhé, mình cũng tương tự, có từ khóa thì nhãy lên cao vót, có từ thì tụt sâu thăm thẳm luôn, nhiều bài mình nghĩ không ngon hóa ra lại vượt top, nhiều bài viết đầu tư kỹ lưỡng nhưng lại tụt mới lạ, kỳ ghê

6. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    69
    Bạn ơi cho mình hỏi tí, bạn kiểm tra bản cập nhật thuật toán mới của google mới tung ra ở đâu vậy ah?

7. tuyethanh

tuyethanh Thành viên

Thanks Received:
    23
    Làm seo mà làm nhanh chỉ có lên rồi tụt, mà khi tụt thì rất khó lên lại

8. seohoangphuc

seohoangphuc Thành viên

Thanks Received:
    31
    cứ từ từ mà làm bạn ơi. Chơi với ai chứ chơi với GG thì không nên vội. Dụng tốc là bất đạt nhé !

9. dothochitrung

dothochitrung Thành viên

Thanks Received:
    221
    từ khóa lên xuống là chuyện bình thường với mảng cạnh tranh, vì không chỉ có mình làm SEO mà đối thủ cũng làm, mình làm thua họ thì họ vượt mình là lẽ đương nhiên thôi mà.

10. vupro

vupro Thành viên

Thanks Received:
    27
    seo thì làm gì có nhanh rứa adw quạ may thì được

Share This Page