anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Giảm tỉ lệ thoát cho web

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi kieuhaitst, 6 Tháng tư 2016.

Lượt xem: 7,389

1. hunghaitrieu

hunghaitrieu Thành viên

Trước mình dùng chiêu này, làm video chia sẽ đăng lên website, như vậy thì sẽ giữ khách ở lại lâu hơn. Nhưng video phải chất lượng thì mới được nha.

2. kynguyentt

kynguyentt Dự bị

Lạy thánh chạy tool kiểu gì vậy ta. Hahaha 12s thì thôi xác định luôn đi ạ. chỉnh sửa ngay đi bác oi

3. cttran

cttran Thành viên

13% làm sao phải giảm nữa bạn, mà top từ khóa phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Tỷ lệ thoát cũng chỉ một phần thôi của mình tới 62% mà từ khóa vẫn top đều

4. daicamaugiao

daicamaugiao Thành viên

Bác cho em hỏi câu không liên quan tí, là bác đang làm site về lãnh vực gì mà tỉ lệ thoát trang ít tí. Mấy site em đang làm tỉ lệ thoát trang ít cũng từ 50 mấy đến 60 mấy không:eek:

5. hienkorea

hienkorea Dự bị

tỉ lệ thoát trên 60% mới đáng báo động bác à,chứ bác có 13% sao mà lo vậy hihi

6. ngockhanhxxx

ngockhanhxxx Thành viên

Tỉ lệ của bác là bình thường. Chẳng nhẽ đối thủ của bác tỉ lệ thoát trang là 1. Bác điêu hướng tốt hơn nữa nội dung thì chắc chắn sẽ giảm được tỉ lệ thoát

7. Phan Tâm

Phan Tâm Thành viên nhiệt tình

Mình đã lên đến 41% rồi, và chưa có dấu hiệu dừng lại. Đang đau đầu làm sao để giữ khách lại trên website lâu đây :(

8. letinhbuon

letinhbuon Thành viên

tỉ lệ thoát có hơn 13% mà bác còn kêu :( site của e tỷ lệ thoát trên 50% kìa

9. remthinhphattp

remthinhphattp Thành viên

13 van con keu, trac bac moi lam seo sao vay ty le thoat nhu vay qua on ko phai no hgi dau

10. toilavincent

toilavincent Thành viên

tỷ lệ này như trong mơ rồi còn giảm gì nữa bạn. mình làm các trang toàn dưới 60% đã thấy ngon roài.