anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

Lượt xem: 852

1. doanlong

doanlong Dự bị

Thanks Received:
    1
    Các bác có ai biết cách lấy link như này không ạ? www. thejournalofbusiness.org/index.php/site/user/viewPublicProfile/1713"

Em mới học seo nên mày mõ mãi không ra :(

2. dhbinh

dhbinh Thành viên

Thanks Received:
    34
    Cái đó là lúc bác đăng ký tài khoản nó có mục Bio Statement ấy, viết bài và chèn link vào đó là được.

3. doanlong

doanlong Dự bị

Thanks Received:
    1
    e viết bài, chèn link rồi nhưng ko biết cách lấy link như nào để index ấy ạ :(

4. chothuexengocminh

Thanks Received:
    4
    Có ai biết cách không, giúp chủ thớt kia với ạ.

5. không thì bạn chèn vào chỗ phần giới thiệu bản thân ý, add link đó là sẽ ổn mà

6. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    239
    Bạn chèn vào phần cài cặt rồi đặt link vào thôi. Mình theo diễn đàn và kiểm duyệt nửa nhé

7. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    311
    Nằm trong mục profile ấy nhỉ, mà thấy đăng ký vào diễn đàn rồi đăng bài hơi phức tạp á, có bác nào đăng ký thành công chưa vậy.

#7 motthanhvien, Nov 26, 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36518
    Last edited: Nov 26, 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36518
  8. Mình thấy nhiều người làm backlink profile chi tiết lắm. Thông tin cung cấp đầy đủ mà mục giới thiệu cũng chi tiết như 1 bài viết vậy, chỉ tiếc 1 điều là link profile mình thấy nó về chậm quá

Share This Page

Chịu trách nhiệm nội dung: Nguyên Nghĩa (Mr.N2) • © 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3652không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 Công Ty TNHH IDVS
Địa chỉ: Tầng không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3653, Toà nhà Scetpa, 19A Cộng Hoà, Q.Tân Bình, TP.HCM
Giấy phép Mạng Xã Hội số 736/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp.
Site hosted & protected by AntiDDos.vn
AD: Đèn mây tre