anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Gồ Hết bão - Anh em tranh thủ kiếm ăn tết

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tinbai, Nov 28, 2016.

Lượt xem: 8,489

1. DungHP

DungHP Thành viên

Thanks Received:
    29
    Từ khoá của mình cũng về rùi nhưng vẫn run tay lắm. Mình chuyển qua xây dựng site vệ tinh cho chắc ăn chứ thấp thỏm theo a google cũng mệt

2. hdtc

hdtc Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    77
    Lúc nào chả có bão với site bạn thì ok nhưng mà site khác thì lại biến động nói chung là tùy từng site chứ ko thế áp chung đc tất cả

3. webhuynguyen

webhuynguyen Thành viên

Thanks Received:
    31
    Tốt nhất nên sống chung với bão.. điều hòa mọi thứ lại, đừng lạm dụng như trước là ok rùi.. Nhưng check lại thì hình như google cũng nhẹ tay bớt rồi.. tranh thủ chạy và kiếm tiền tiêu tết như thớt nói thôi...

4. cali

cali Thành viên

Thanks Received:
    7
    Mình không có quay lại cũng không có mất nó vẫn đứng ở đó, nhưng mà vẫn không có tiền

5. Ngo

Ngo Thành viên

Thanks Received:
    4
    đến zing còn chết. tụt top liên tục, bác nào dám khẳng định gg hết bão vậy :))

6. kaidokiss

kaidokiss Banned

Thanks Received:
    20
    Bão cũ vừa qua bão mới lại đến. Bác check lại key xem có vấn đề gì không nhé. E thì thấy có gió lốc rồi

7. trieuandk

trieuandk Thành viên

Thanks Received:
    23
    của em nó lại tụt, đau lòng hết cỡ luôn. :confused: hôm giờ lên 1,2 hết bữa nay lại rớt

8. tinbai

tinbai Thành viên

Thanks Received:
    13
    bão mới lại về rồi bạn ah, key lại rốt rồi. Gồ nó ưu tiên các báo, các site ko seo lại top

9. lethuc

lethuc Thành viên

Thanks Received:
    9
    Bác nói thế không đúng r,cái nào ngon làm thì sẽ trở lại thui,chứ dạng đi link spam với ồ ạt thì lại ra đảo hết nhé.

Comment có nghĩa tí bạn,không admin lại chặn vĩnh viễn bây giờ.Lại hết backlink ngon hihi

10. LouisTaii

LouisTaii Thành viên

Thanks Received:
    29
    Google cũng vừa thay đổi nhỏ cách đây hơn 1 tháng thì phải, ân xá nhiều website bị phạt, bạn mình bị phạt 7 ngày post bài mới lên top, giờ post 1 phát là top luôn. Hết hay không thì vẫn còn tùy vào lĩnh vực Seo ở mảng nào nữa chứ không hoàn toàn là tất cả

Share This Page