anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

GÓC CẢNH GIÁC LỪA ĐẢO ANH/CHỊ EM TRONG NGHỀ SEO

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi duybinhhcm, 31 Tháng mười hai 2019.

Lượt xem: 576

1. Thanhkim

Thanhkim Thành viên

lạy luôn, trong kinh doanh đừng có tin vào mấy chữ anh anh em em , rồi cũng đâm sau lương nhau thôi, tiền máu lạnh lắm

2. NguyenHaiQuan

NguyenHaiQuan Dự bị

inbox e bác, e đang cần seo 1 site bán link kiện điện thoại, site được 2k bài , gần 1 năm tuổi ạ. em cần tối ưu lại seo, từ khóa và seo lên tốp

3. NLinh

NLinh Thành viên

Nhân có người mở topic cảnh giác này, các anh chị em chia sẻ cho dân trong nghề một số đối tượng cần tránh xa được không ạ sợ mai này mình lại dính chấu thì đúng là chẳng biết ăn vạ với ai.

4. thachcaothanhhien

thachcaothanhhien Thành viên tích cực

làm SEO giờ bếp bênh lắm, làm thì khó lên top mà còn bị lừa đảo như thế này thì anh em nghề SEO sống sao đây.

5. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

mình cũng muốn làm thêm kiếm ít tiền cơ mà với người lạ thì sợ không dám nhận luôn. bây giờ người tốt càng ít đi người xấu càng nhiều các bác ah

6. hoangmessi

hoangmessi Dự bị

Có cách nào làm web nó dập xuống không bác. Nghĩ cái cảnh khách muốn seo từ khoá như này như này, mình seo được rồi, mà sau chính ông khách lại thấy từ khoá đấy không chuẩn, thì cũng bực mình thật.