anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google bỏ lơ SEOer chân chính?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ximuoi, 28 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 5,784

1. hnthuong

hnthuong Thành viên tích cực

Lĩnh vực bất động sản là lĩnh vực cạnh tranh cao mà bạn nói seo chân chính không dùng mọi thủ thuật, spam link thì làm sao mà vược được họ. Seo chân chính thì chỉ nên áp dụng cho những dự án bền lâu, còn muốn đánh nhanh thắng nhanh như mảng BĐS thì nên mày mò thêm nhiều thủ thuật nữa, và spam link là điều không thể thiếu.

ximuoi thích bài này.
  2. kanhtran

kanhtran Thành viên

Quan trong là các chỉ số traffic đó bạn, web bạn tốt cỡ nào mà ko có ai xem thì cũng bằng vứt đi với GG

3. linhbaonet

linhbaonet Thành viên

:D bạn phân biệt thể nào là chân chính ! không dùng thủ thuật hạ thấp hại đối phương thì đều chân chính cả ! ko phạm luật là chân chính .. ?

4. quangvule

quangvule Thành viên

google cũng chỉ là cỗ máy , mà cỗ máy thì sao đánh giá được bài viết , chỉ bản thân chúng ta mới cảm nhận được thôi .google cũng là do con người quản lý nhưng nó thông minh hơn nhờ các thuật toán .Tóm lại cứ làm và tích lũy thêm kinh nghiệm nếu đã theo SEO

5. asiatourpackages

asiatourpackages Thành viên

đó chỉ là mặt onpage, bâc còn phải căn cứ vào offpage của người ta nữa chứ

6. ximuoi

ximuoi Thành viên tích cực

Thanks Ban, chính xác là như bạn nói, site của mình chuyên về một dự án, site của họ gần như là site tin tức bất động sản, họ tương tác nhiều phía với người dùng.

7. haonguyenplus

haonguyenplus Thành viên tích cực

Họ có cách làm của riêng họ, mình có cách của riêng mình. Cách của mình không hiệu quả như cách của họ thì thứ hạng của mình không bằng họ.

8. mr.quyen

mr.quyen Thành viên

Chẳng có ai chân chính chân phụ cả. Ngay cả mây thằng làm FaceSeo / Nó mua Like lên cả 100k rồi Full bài viết + Vài thủ thuật đơn giản nữa. Bạn có tin rằng FanPage của nó còn trên cả Top của Site mạnh ko ? Bạn cũng biết thừa google nó ghét Facebook mà nó vẫn cứ cho Fanpage đó lên số 1 đó.

Seo khó quá thì bác tập trung đưa vợ con đi chơi cho đầu óc thanh thản. Em nản Seo lắm rồi bác ạ

9. vinhpro

vinhpro Thành viên

Bác nói chuẩn quá bác à

10. DUONGTHITOAN

DUONGTHITOAN Banned

Quan trọng nhất là biết mình đang ở đâu và phấn đấu cố gắng phát triển đúng không Bác!

quangbrand thích bài này.