anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google có update mới ?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by VMT_Vietnam, Sep 27, 2017.

Lượt xem: 5,773

1. vodanhvirus

vodanhvirus Thành viên

Thanks Received:
    59
    Đọc cái tít của bác là em đoán ngay bác lại đưa ra nghi vấn google update rồi chèn mấy cái keyword của bác vào :)) :)). Dù sao em cũng vào đọc rồi @@

2. wildness

wildness Thành viên tích cực

Thanks Received:
    57
    Em thì thây vẫn bình thường không có gì khác lạ cả, từ khóa ngành của em vẫn vậy và không có gì thay đổi.

3. twopink

twopink Dự bị

Thanks Received:
    3
    Nó update hàng giờ hàng ngày chứ đâu có lịch cụ thể to tát gì, cứ chăm chỉ làm tâm huyết thôi bạn rồi sẽ ok

4. autodoorvietnam

autodoorvietnam Dự bị

Thanks Received:
    7
    Em thấy mầy hôm nay nó có cái thay đổi hơi kỳ lạ, khác mọi lần.
    Em ví dụ nhé (không phải cố tình chèn keyword đâu nhé), cái trang của em w w w . autodoorvietnam.com các từ khóa chính "cửa tự động" và từ khóa phụ anh gồ cứ chạy lòng vòng trong trang, hôm nay anh cho 1 link tìm thấy tận trang 10, ngày mai cho cho link khác trang 2 buổi sáng, và buổi chiều 1 link khác trang 5.
    Cứ lòng vòng lần lượt, từ sản phẩm chính, rồi trang chính, rồi lần lượt các link ở trang con.
    Em ứ dám nói bậy chứ, cứ như kiểu anh Gồ đang bố thí ấy.

5. nguyenhungmanh

nguyenhungmanh Thành viên

Thanks Received:
    24
    Seo với Google ngày càng khó, seo mãi chả thấy key lên Top gì cũng nản, chả bù cho mấy năm trước :(

6. emvohinh

emvohinh Thành viên

Thanks Received:
    11
    Không biết mọi người thế nào chứ hệ thống website của mình lên hạng qua đợt index này, và có vẻ như đợt này GG index chậm hơn 3 lần trước.

7. notpeople

notpeople Thành viên tích cực

Thanks Received:
    37
    google nó ngày càng cải tiến AI của nó để so sánh và cố gắng hiểu được người dùng muốn gì và đang cần tìm kiếm nội dung nào

8. GuitarPrince

GuitarPrince Thành viên

Thanks Received:
    58
    google update thuật toán realtime rồi mà bác. Nên chỉ cần F5 phát là thứ hạng có biến ngay. Mình thấy để ổn định thì chỉ có chiếm top 3 là gần như lúc nào cũng bền vững thôi. Thời gian gần đây tạm thời dừng spam link và thấy kết quả khả quan hơn nhiều, các bác thử xem như nào nhé!

9. hieucanseo

hieucanseo Dự bị

Thanks Received:
    4
    Bác cứ sắp xếp chia đều công việc hàng ngày ra mà up,link v.v.. đều thật đều trong vòng 1 tháng là sẽ có sự thay đổi.

10. caoninh

caoninh Thành viên

Thanks Received:
    7
    anh em seo mình chắc còn ngày còn khổ rồi bác "gu gồ" cứ thay dổi như cơm bữa thế này thì anh em mình cháo cũng không có húp chứ làm sao mà kiếm chút cơm dc đây :confused::confused:

Share This Page