anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google đã index nhanh trở lại chưa

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by nguyenhaidang, Apr 9, 2018.

Lượt xem: 4,662

1. lyhongthe

lyhongthe Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    97
    sao của mình hiện tại 7 ngày rồi vẫn không được index??? làm sao để giải quyết tình trạng này đây các bác, em chả biến làm gì khác sau khi nó bị tình trạng này.

2. nguyenhaidang

nguyenhaidang Thành viên tích cực

Thanks Received:
    58
    Site của bác nhanh dữ
    Site của bác chất quá, index là có top luôn, chúc mừng bác

3. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    161
    Các bác làm gì mà tài thế, em index từ tháng 1 rồi mà không lọt được top 100 nè, thật là hận anh gồ quá đi.

4. thietkebietthudep

thietkebietthudep Thành viên

Thanks Received:
    40
    Viết bài xong submit rồi share lên G+ là thường là nó index ngay. Nhưng dạo gần đây bác google đang khó chịu hay sao đây, bác index lâu lắm.

5. congtukinhloai

congtukinhloai Dự bị

Thanks Received:
    7
    Viết bài xong rồi chia sẻ đừng submit để cho index tự nhiên hiệu quả hơn. Chậm nhưng mà chắc. Thời đại khó khăn phải vậy thôi

6. trangphucdivit

trangphucdivit Thành viên

Thanks Received:
    14
    Chậm lắm bác, em viết bài trên Blogger gần 1 tháng tới bây h mới index mặc dù đã submix và share G+

7. Phongvh

Phongvh Thành viên tích cực

Thanks Received:
    84
    Chắc là do về phía bạn thôi chứ bài viết blog của mình post xong index luôn mà

8. thang máy

thang máy Thành viên

Thanks Received:
    13
    Mình cũng toàn post bài cái là phải submit ngay (khỏi sợ bị copy) nên đã lâu chẳng để ý tốc độ index của google nữa

9. Quế

Quế Thành viên

Thanks Received:
    39
    Kiểm tra thì thấy vẫn index chậm, trước site mình chỉ cần 1 ngày google đã index, giờ thì tận 4 ngày lận, haiz, nản ghê

10. thuanhaseoer

thuanhaseoer Dự bị

Thanks Received:
    6
    Mình vẫn thấy index chậm. Trước đăng bài submit, share MXH.., hôm sau check về ngay. Bây giờ phải mất 3-4 ngày mới index. Backlink cũng vậy chậm quá, SEO đo lường bị lệch lạc mất

Share This Page