anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google đã ổn định lại chưa các bác

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi diennuocthanhtienhn, 4 Tháng năm 2018.

Lượt xem: 3,856

1. dauthanh

dauthanh Thành viên

Em vẫn thấy như vậy thôi các bác ạ. Mây từ khóa của em nó nhảy lung tung hết lên từ top 1, 2 xuống còn 3,4 gì đó

2. dhbinh

dhbinh Thành viên

Có biến rồi các bác ạ, e thấy đoạn mô tả bây giờ còn có 155 ký tự thôi. Khó hiểu thật :(:(:(

3. giangkute

giangkute Thành viên

Hình như tùy hay sao ý bác. Của mình có bài nhận phần mô tả dài, có phần nhận 150 ký tự. zzz

4. phieubat

phieubat Thành viên nhiệt tình

theo mình thấy mấy tháng nay vẫn vậy site làm tốt thì vẫn ổn định lên đều, site không chăm thì tụt hạng như thường, giờ tập chung làm tốt thì kiểu gì cũng lên ổn định

5. chienaa

chienaa Thành viên

Google vẫn chưa ổn định lắm đâu bác. đang bay nhảy lung tung lắm. mong bão sớm qua để ae còn yên tâm làm việc.

6. PKdalieu

PKdalieu Thành viên

Bị lỗi gì hay không thì bạn nên đi tìm hiểu chứ đăng rồi đưa web lên diễn đàn mong kéo lượt traffic thì không ăn thua đâu.
    Làm SEO là phải chăm chút chứ mất hạng không kiểm tra, tìm hiểu nguyên nhân tụt thì lấy đâu ra lên trở lại được.
    Thân gửi bạn!

7. sofatoanquoc

sofatoanquoc Thành viên

Google dạo này như đang có vấn đề với việc index website thì phải. Index khá lâu mặc dù đã submit và up vào các mạng xã hội. Cũng không hiểu vấn đề của chúng là gì nữa?

8. KTdep

KTdep Thành viên

Anh GG đã ổn định tâm lý hơn rất nhiều rồi bác nhé. Anh em cứ yên tâm mà chiến đấu đi thôi.

9. ngoxuantu

ngoxuantu Thành viên

từ khóa web em vẫn nhảy nhót quá. viết bài thì mãi không thấy index.
    Mệt với thằng Gồ thật.

10. traihatrung

traihatrung Thành viên nhiệt tình

Chuẩn luôn. Nhưng nhiều lúc nó vẫn hiển thị 300 ký tự.