anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google đã xác nhận họ đang cập nhật thuật toán tìm kiếm

Discussion in 'Tin tức SEO' started by Ganoipho6, Aug 2, 2018.

Lượt xem: 21,204

1. thietkebietthudep

thietkebietthudep Thành viên

Thanks Received:
    40
    ôi nói sao key của em nó thay đổi rõ rệt luôn. Đầu tháng mà bác google nóng tính quá.Không biết mới ổn định lại nhỉ.

2. maylamcuanhom

maylamcuanhom Dự bị

Thanks Received:
    3
    key của mk và đối thủ vẫn y nguyên không thay đổi gì cả trafic thì có tăng nhẹ
    viết thêm cho đủ kí tự của diễn đàn

3. seosoc

seosoc Thành viên

Thanks Received:
    32
  4. mantrangchu

mantrangchu Thành viên

Thanks Received:
    30
    Haizzz năm nào cũng tầm này và ra tết là cập nhật :( Cố gắng thôi anh em chứ biết sao giờ

5. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    182
    Bác nào đang không có top thành có top không :D im ỉm chả thấy khoe toàn mấy bác bay top kêu than vậy

6. ngoxuantu

ngoxuantu Thành viên

Thanks Received:
    31
    key bay tứ tung, traffic sụt gần nửa. may mà lượng traffic từ tìm kiếm tự nhiên thì vẫn ổn định. người nông dân biết phải sống sao!

7. nhutit

nhutit Thành viên

Thanks Received:
    18
    Lúc này mình làm SEO cẩn thận hơn hồi xưa rồi, chủ yếu làm nội dung, không spam nữa, nên chất hết !

8. llong

llong Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    83
    Đang dự định đẩy mạnh link đây, chắc phải từ từ nghe ngóng tình hình, trong mấy tình huống cập nhật kiểu này mà tập chung viết bài mới thật nhiều là gãi đúng chổ ngứa của google

9. haduchungdhxd

haduchungdhxd Thành viên

Thanks Received:
    5
    Bạn cao thủ cho mình hỏi chỉ số Pinterest Pin count này là gì? thế nào là tốt ?

10. traihatrung

traihatrung Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    146
    Chả biết Google cập nhật kiểu gì mà mấy bài rác trên linkedin.com càng ngày càng mạnh. Mấy bài ở các trang báo chẳng có backlink nào vẫn lên TOP với từ khóa khó.

Share This Page