anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google đang âm mưu gì vậy?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by doccoseo, Mar 19, 2018.

Lượt xem: 6,743

1. ltpit

ltpit Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    63
    Nhiều doanh nghiệp xây dựng site vệ tinh để làm dịch vụ thì chắc không ổn nếu như thông tin như bạn nói. Vậy thì dân seo phải làm sao nhỉ?

2. thanhcars

thanhcars Thành viên

Thanks Received:
    21
    Bác chủ píc suy diễn mấy điều 1234 chứ có thấy trong thông báo đâu.

3. hoanglongmedia

hoanglongmedia Thành viên

Thanks Received:
    19
    biết pro này cũng lâu rồi, bác nói chí phải, tất cả những người seo từ 3 năm trở lên và thời điểm này vẫn đang loay hoay với giải pháp khắc phục từ khóa, có lẽ quảng cáo dần lên ngôi rồi.

4. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    141
    Mình thấy hệ thống vệ tinh vẫn tốt. Thậm chí còn tăng mấy thứ hạng. Ấy vậy mà bác chủ thớt nói vậy là ý làm sao?

5. photocopier

photocopier Thành viên

Thanks Received:
    13
    e đang xây dựng nhiều site vệ tinh mà bác chủ thớt nói làm e hoang mang ghê :v chừ xây chắc theo hướng độc lập chứ k dám link với nhau nữa rồi.

6. Quế

Quế Thành viên

Thanks Received:
    39
    Giờ bác tưởng, nuôi VỊT mà dễ à, không biết cách nuôi có mà chết ngỏm củ tỏi luôn

7. traihatrung

traihatrung Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    145
    Hy vọng GG đánh giá lại PBN vì hiện nay mình thấy hầu hết nó không có giá trị về mặt nội dung và chỉ làm với mục tiêu đặt link.

8. hoangthachdesign

hoangthachdesign Dự bị

Thanks Received:
    4
    Mình cũng như các bác thôi, nhưng hiện tượng là nhều khi site có vài biết viết copy, rồi onpge nữa, mà tự nhiên lên trang 1 mới đau bác!

9. tienhuy

tienhuy Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    75
    Đang chơi trên sân của google thì phải tuân thủ quy định do nó đặt ra thôi. Thuật toán bây giờ nó thay đổi liên tục chẳng biết đường nào mà lần

10. kynangseotop

kynangseotop Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    262
    2 ngày mới được index, trong thời gian này ta lại có nhiều thứ để làm. Lúc được index nhỡ may nó nhảy top thì sao. Học thích ứng đi là qua thôi.
    P/S: Nói cho nó hoa mĩ chứ đang lo chổng vó lên đây.

Share This Page