anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google index link

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi thuytiennambo, 18 Tháng chín 2019.

Lượt xem: 401

1. tuyetnhung

tuyetnhung Thành viên

Đúng rồi đó bạn, site mình cũng gặp tình trạng tương tự. Mà mình còn thắc mắc là không biết tại sao mình không thấy link của idichvuseo về website mình nhỉ, mình dùng ahref để kiểm tra mà vẫn không thấy báo.

2. HuyPhan

HuyPhan Dự bị

tui chưa gặp trường hợp của bạn bao giờ, nhưng mình sử dụng google search console index thì vẫn ok. Bạn thử cập nhật sitemap đi

3. vananhNM

vananhNM Thành viên

em cũng hay bị tình trạng như thế, có khi nào là do mình hay search nên nó hiện ko nhỉ

4. raovatbds

raovatbds Thành viên

lâu lâu mình cũng vẫn hay bị cái này, có thể là do site bài viết còn mới, nếu website có profile tốt thì 1 vài bữa, google sẽ trả lại thứ hạng cho bác ah

5. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

@thuytiennambo: Bác index xong thì chia sẻ vào trang mạng xã hội nào có cũng chuyên đề để neo lại thứ hạng một chút, tình trạng nây thường rơi vào vào site chưa được đánh giá cao về độ tin cậy hay trước đã đã là gì có lỗi với Google. Nếu GSC (Google Search Console) chưa đủ cho Bạn thì xem thêm Ahrefs để tim hiểu vấn đề.