anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Google mới có biến gì thì phải 15/11

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi huyentelecom, 15 Tháng mười một 2017.

Lượt xem: 4,540

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kientrucgiacquan

kientrucgiacquan Thành viên tích cực

Em kiểm tra các từ khóa của em vẫn bình thường, chưa có biến động gì, hy vọng vẫn ổn chứ từ khóa mà nhảy thì lại mệt nữa, có ngày đau tim chết.

2. sinhvienit

sinhvienit Thành viên tích cực

Không có vấn đề gì đâu bạn. Vấn đề là ở web của bạn đó. bạn check lại các thông tin về website xem. Mình xem những web của mình thấy không có vấn đề gì cả

3. mucintayho

mucintayho Thành viên tích cực

Từ khoá nhà em vẫn ở trang 1 không nhúc nhíc gì cả. Không thấy thiên hạ đồn đại gì lớn. Đành chờ vậy.

4. Noithatduonggia

Noithatduonggia Thành viên

Cũng còn tùy từng lĩnh vực nữa, thường thì khi có bão Việt Nam sẽ có biến động chậm sau khoảng 3 - 5 ngày so với global. Thắp hương và chờ đợi thôi ...

5. quangmen

quangmen Thành viên tích cực

Cái thằng google bệnh mày nó giao động liên tục ,,, chứ được yên ổn đâu .. rớt rồi lên lên rồi rớt <mà đôi khi rớt rồi méo thấy chịu lên dm nó=)) >

6. VMT_Vietnam

VMT_Vietnam Thành viên

Mỗi ngày google đều có những update mới, quan trọng là nó lớn hay nhỏ thôi bạn ạ, còn về thứ hạng thì hiện tại mình check chưa có biến động gì nhiều, sáng, trưa, chiều chỉ chênh nhau 1-2 rank (hiện tượng bình thường).

7. matongrungvn

matongrungvn Thành viên

Mình check từ khóa thấy cũng vậy mà ta, từ khóa e vẫn còn ở trang 2 chưa có thay đổi gì nhiều

8. hihi

hihi Thành viên nhiệt tình

Từ trưa đến nay mình thấy có biến đổi kha khá, linh vực mình một số trang chỉ bài viết đơn thuần lên top đẩy cả landingpage trước kia top rớt xuống. Đang ngồi chờ biến động các bác à.

9. dangvuhiep

dangvuhiep Dự bị

Tình hình thấy dạo này thứ hạng tăng cao, từ khóa cũng dần dần lên. không biết đến lúc tính thưởng nó ra sao nữa, :)

Last edited: 15 Tháng mười một 2017
  10. angiadoor

angiadoor Thành viên tích cực

Không có gì thay đổi đâu. thuật toán cái gì. Chỉ là do a e chưa làm đúng tiêu chí nên cập nhật lại cái lại bay ấy thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.