anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google tái khẳng định không cập nhật pagerank nữa

Discussion in 'Google Pagerank' started by Đoàn Nguyễn, Nov 25, 2014.

Lượt xem: 28,812

1. nulled

nulled Thành viên

Thanks Received:
    48
    pagerank hiện vẫn xem là thước đo đánh giá sức mạnh của web. Thật sự mà nói Pa, Da muốn tăng chỉ số này chỉ cần đi link mạnh nhưng bạn không thể biết được nguồn link của đối phương là mạnh hay yếu. Vì thế bạn nên xét vào vị trí từ khóa của website đó :D

2. nguyenvanteo

nguyenvanteo Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    555
    thế này thì nạn câu backlink pr cao dẹp bỏ hết nhé, này thì các bác bán textlink hay chém gió mụ mị gà mờ

3. giamsatdientu

giamsatdientu Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    104
    Không còn Cập nhật PR nữa thì phải xóa cái công cụ tính PR đi chứ, xóa hết các PR cho về n/a đi chứ, cứ để đó mình thấy không công bằng lắm

4. ChuBaVu

ChuBaVu Thành viên tích cực

Thanks Received:
    66
    Google không cập nhật nữa nhưng vẫn tính PR, hay bỏ luôn việc tính PR, vậy sau này lấy Pa,Da làm chuẩn hay sao?

5. ykhoaquan

ykhoaquan Thành viên

Thanks Received:
    36
    seo làm gì có cái gì gọi là cố định đâu? chuẩn theo seo làm gì có :D là do anh gồ đặt ra vài năm sau anh ý lại bảo sử dụng tính năng cập nhật pr thì lại làm pr thôi :)

6. leemincool

leemincool Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    78
    vậy khi PR không còn tác dụng nữa thì tiêu chí để chọn một 4rum chất là gì, phải chăng là PA DA và chỉ số index ?

7. phongcachtapta

phongcachtapta Thành viên tích cực

Thanks Received:
    43
    bây giờ mình đánh giá 1 trang để đặt link mình xem hết luôn, xem trước tiên là độ PA, DA, index và cuối cùng là PR

8. amaytinhbang

amaytinhbang Thành viên tích cực

Thanks Received:
    79
    Tớ nghĩ khác , chắc chắn GG nó sẽ cập nhật PR lại cho mà xem. Chiêu này giống như tung hỏa mù làm cho mọi người không tập trung kéo PR

9. phomai

phomai Dự bị

Thanks Received:
    0
    mình ko nghĩ như bạn, PR có thể Fake , có thể tự cày kéo, nên thằng google nó ko muốn mình gian lận bằng lỗ hổng này của nó nữa. PA DA thì khó cheat hơn , nên chỉ số này sẽ là thước đo chuẩn hơn PR.

10. minhlan

minhlan Thành viên

Thanks Received:
    26
    Mình thì cũng quan tâm đến PR, DA, PA nói chung là quan trọng, chứ cũng không hắt hủi chỉ số nào cả. Link thì vẫn dựa vào 3 chỉ số trên.

Share This Page