anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Google thay đổi, từ khóa rớt TOP, SEO hoài không lên vì sao?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by autodoorvietnam, Sep 28, 2017.

Lượt xem: 6,059

1. research

research Thành viên tích cực

Thanks Received:
    45
    Vẫn thế mà bạn ơi. Chết thì chỉ chết những đứa spam link, spam content thôi. Nên đi theo hướng phát triển content, traffic,..

2. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    161
    Ghê thật, có bác seo ác thế, bác nào hướng dẫn em tư vấn em làm seo du lịch website dưới chữ ký với ạ :D

3. NuTu

NuTu Dự bị

Thanks Received:
    15
    Có thể bạn bị google phạt. Nên lên google xem các trường hợp bị phạt là lôĩ như nào đc chứ gì

4. namnghean

namnghean Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    152
    từ khóa rớt top không lên là vì sao ? cái này phụ thuộc vào yếu tố content và backlink thôi bạn, muốn nó không nhảy thì nên chạy quảng cáo kéo traffic cho website.

5. phamtiendatvn

phamtiendatvn Thành viên

Thanks Received:
    5
    tình hình làm seo hiện nay là cực khó. càng seo thì càng rớt. mấy trang không seo thì lên ầm ầm :D

6. vlogger

vlogger Thành viên

Thanks Received:
    81
    bỏ tiền chạy adword ^_^

7. quangvule

quangvule Thành viên

Thanks Received:
    6
    Nói thế nào thì ông gồ đi trước mình lủi thủi theo sau ,tự mình làm cho mình thì có time để mò mẫm , còn làm cho cty chắc out rồi .Bác nên xem lại onpage và han chế đi backlink đi, giờ đi càng nhiều càng chết đấy .

8. Duongdv

Duongdv Thành viên

Thanks Received:
    46
    Thời điểm gần đây em rảnh thời gian, hâm dở lại đi link rầm rộ, trước đó thì chỉ có thi thoảng viết bài => đang từ 2 lên 1 và giờ sau khi đi link được vài bữa thì nó bay về TOP 3. Có thể là do bị đổ link về ồ ạt ?

9. tranlam

tranlam Dự bị

Thanks Received:
    3
    haixxx..Nội dung không hữu dụng, không được người dùng quan tâm và tỉ lệ thoát cao (vấn đề này rất thực tế, mình trải nghiệm rồi, có đơn vị mình làm top cao và nhiều từ, nhưng dịch vụ kém...

10. autodoorvietnam

autodoorvietnam Dự bị

Thanks Received:
    7
    Bác có cách nào khắc phục tình trạng tỉ lệ thoát cao không, nhờ bác chỉ giúp.

Share This Page