anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hoảng hồn với Google! Thế này có ngày chết mất thôi!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi lelamvan, 5 Tháng tư 2019.

Lượt xem: 2,266

1. tummosoft

tummosoft Thành viên

Sau khi dùng proxy kiểm tra thì thấy từ khóa của mình bay sạch top 1. Trong khi kiểm tra với IP thật thì vẫn thấy nó đang ở top 1 (kiểm tra bằng chế độ private).

2. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

mình thì thấy web vẫn thế mà. có gì biến động đâu chứ. vẫn nằm ở trang 2 từ khóa chính. Thấy các bác kêu quá mà không hiểu chuyện gì đang xảy ra

3. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Nếu nó không ở TOP 1 thì trong TOP 10 vẫn có traffic chứ bác! Bác nói quá phải ko bác? :DEm chưa thấy website nào đang 500 traffic mà mất sạch cả! Chỉ mất tầm 50% là cao!

tummosoft thích bài này.
  4. vanviettien

vanviettien Thành viên

Giờ các bạn chịu khó đầu tư chất xám để viết bài chất lượng, bảo đảm sẽ không còn phụ thuộc nhiều vào liên kết, lúc này sẽ không còn lo tới thuật toán này kia nữa.

5. tummosoft

tummosoft Thành viên

Do đây là keyword thương hiệu, toàn user vào thường thôi, mình chỉ có top 1 từ khóa này thôi!

6. lelamvan

Ok bác!

7. nguyenhuyhung

nguyenhuyhung Thành viên

Vừa vào diễn đàn thấy chủ đề của bạn mình cũng chột dạ check thử site. Đang top 1 2 3 giờ còn không thấy kết quả ở đâu nữa. Vào kiểm tra xem có bị phạt tác vụ thủ công không thì không thấy gì. Check lại vài lần vẫn không thấy đâu. Không hiểu luôn

8. muaxegiatot

muaxegiatot Thành viên

Lâu lâu cũng bị tình trạng này bác ah, hầu như web nào cũng bị mất index. Cũng chưa hiểu lý do, giải pháp là re index lại đi bác.

9. annguyenthanh

annguyenthanh Thành viên

có bác nào giống em không chứ :( đặt backlink khắp nơi, 1 tháng sau check k thấy 1 backlink nào, index lèo tèo được mấy chục backlink :(( méo hiểu nữa, web nào cũng như vậy luôn,

10. lelamvan

Thanks bác!
    Đùa hay thật vậy bác? :D