anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hoảng hồn với Google! Thế này có ngày chết mất thôi!!!

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by lelamvan, Apr 5, 2019.

Lượt xem: 2,277

1. lukhach

lukhach Thành viên

Thanks Received:
    12
    Đợt này G+ bị khai tử em thấy việc index bài viết khi mình viết bài chia sẻ mạng xã hội bị chậm hẳn, mà mục tìm nạp trong webmastertool cũng bị khai tử rồi không biết làm cách nào để bài viết có thể được index nhanh được. Không biết tương lai seo có bị die luôn không, dường như GG đang dần dần làm cho ngành seo khai tử bằng việc bỏ dần các công cụ có thể hỗ trợ seo sao ấy

2. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    107
    SEO đang dần mất vào tay những ông lớn trong ngành và quảng cáo cũng đã chiếm hết vị trí của SEO! Tìm nạp trong Webmaster Tool bản mới cũng có mà bác!

3. namnghean

namnghean Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    152
    Anh google nhiều lúc thất thường lắm, hôm trước từ khóa của mình top 1 sáng dậy nó bay luôn, vài ngày sau quay lại top3, rồi nhảy 2. Bây giờ đứng yên, làm seo biến động rất nhiều.

4. noithatnippon

noithatnippon Dự bị

Thanks Received:
    0
    Của mình cũng có thay đổi 1 chút nhưng không nhiều đến nổi mà bay top

5. minhtamseo

minhtamseo Dự bị

Thanks Received:
    1
    Theo mình đây là việc bình thường. Google vẫn còn tiếp tục cập nhật thuật toán, mình thì phải cập nhật bài viết nội dung. Ai cũng có bổn phận của mình. Nếu lười đi link mua link bị phát hiện thì giống như trong giờ làm ngồi xem phim vậy. Chết là chính xác :D

6. vinhleanh

vinhleanh Thành viên

Thanks Received:
    24
    Vẫn ổn cả. Cũng không thay đổi thứ hạng gì, có phần tăng lên. Có lẽ do mình ít đi link, chỉ viết bài là chủ yếu.

7. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

Thanks Received:
    77
    mảng gì thế bác :)) bên mình mảng 1 từ trang 1 về trang 3, mảng 2 thì vẫn trang 1

8. thienld

thienld Thành viên

Thanks Received:
    32
    Tình hình sao rồi bác, đã có tiến triển gì chưa, thấy một số site bắn link bị rớt mấy k backlink, của mình vẫn y nguyên cơ mà ko thấy lên thêm được tẹo nào

9. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    107
    Mảng đồ gia dụng bác ơi!
    Mình đã Index lại 2 lần thì thấy nó chỉ tụt 1 chút thôi! Nguyên nhân thứ hạng bị mất là do mất link!

10. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    69
    Em cũng bị gần giống với bạn, tình hình gần đây đang khiến em mất ăn mất ngủ, suy nghĩ nhiều khiến tim đau, tóc bạc luôn rồi :(

Share This Page