anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Hoảng quá nghề SEO

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi JelyHằng, 24 Tháng mười 2016.

Lượt xem: 8,572

1. phanmemhta

phanmemhta Dự bị

Hix. Mình cũng như bạn. Mới tập tành SEO mà nhiều thứ hoang mang quá. Từ khóa lúc trước ngon lành giờ xuống TOP hết @@

2. YenVy

YenVy Thành viên

hình như bạn này là con gái mà. Cố lên bạn, thử thách mình một thời gian nữa xem có khá hơn không. Làm seo mà lúc có kết quả cũng sướng lắm, cũng mất ngủ y như bạn bây h vậy. Nên chuẩn bị tinh thần làm seo là mất ngủ nhé :D

3. Night_out

Night_out Thành viên tích cực

Cố lên bạn trẻ, rồi sẽ có ngày cây ra hoa, trái sẽ chín, hồi mới vào mình cũng có biết gì đâu, sau 1 thời gian cày bò cào bàn phím thì cũng được chút suôn sẻ :D

4. longmai

longmai Thành viên tích cực

Cố lên, quan trọng là phải yêu nghề SEO thì mới làm được, chứ không nhanh chán nản lắm

5. vantanit

vantanit Dự bị

hahaaaa.. làm gi mà nhập tâm nhập hồn như lên đồng ghê vậy ? làm thì có nhiều khó khăn thiệt những trước giờ chưa bị tình trạng như bác rồi

6. thuthuyhn

thuthuyhn Thành viên

bác này bệnh nghê nghiệp quá rồi, cẩn thận anh em seoer ế vợ hết nhé

7. LuanSaoPro

LuanSaoPro Thành viên

Anh đánh giá cao những người như em, bởi những điều em chia sẻ cho thấy em là người rất nghiêm túc với công việc. Thời gian đầu thế thôi em ạ, sau rồi sẽ quen dần đi. Em tìm thêm mấy lý do để yêu nghề seo nữa là có thể sống bằng nghề này rồi đấy.
    Nhân tiện em có bạn nào muốn làm seo nữa giới thiệu qua anh nhé, bên anh đang tuyển dụng.

JelyHằng thích bài này.
  8. tuyenhuynhvan

tuyenhuynhvan Dự bị

làm gì mà áp lực dữ thế, để dành chút thời gian còn thư giãn nữa chứ bạn.>:)

9. Diepan

Diepan Thành viên

Nghề nào thì cũng có áp lực cả thôi bạn ơi, bạn mới làm thì sẽ cần thời gian thích ứng với công việc, cứ từ từ rồi sẽ quen hết thôi.

10. camvanlinh

camvanlinh Dự bị

hicc. anh chị ơi cho em hỏi với từ khóa em đang ở top3 nhưng do em bất cẩn quá không để ý đến trang web hôm qua check thấy không còn trong top 100. gọi bên host hỏi thì họ báo họ đổi máy chủ. mà bên host họ đổi máy chủ chắc phải đc nửa tháng rồi mà không biết. Hôm qua mới biết để trỏ tên miền về host. Như vậy từ khóa em có thể quay lại top được ko ạ hicc huhu :'(