anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hoảng quá nghề SEO

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi JelyHằng, 24 Tháng mười 2016.

Lượt xem: 8,362

1. kebanhangthue

kebanhangthue Dự bị

làm seo nào nghĩ như bạn chỉ có post bài vs đi link thôi thì nhàn quá :)) mấy dấu hiệu bạn đang bị mới là triệu chứng đầu thôi, một thời gian nữa mới phát bệnh :v

2. lyhongthe

lyhongthe Thành viên nhiệt tình

Bác thì không chứ em là em ám ảnh luôn đấy, bác nghĩ xem làm sale mà cả tháng không một cuộc gọi từ khách hàng thì có được không :3

3. thanhlybanghevanphongmoi

thanhlybanghevanphongmoi Thành viên

có thế màu cungx yếu tim thì khó sống với seo năm 2016 và tiếp đên là seo năm 2017 càng khó khăn hơn

4. gamehackandroid

gamehackandroid Thành viên

chắc do bác yếu sinh lý đấy. haha, nghề này thiếu ngủ à bình thuwofng mà

5. nguyenthanhtruong

nguyenthanhtruong Dự bị

mình cũng mới vô nghề! mà thấy khó quá may mắn không bỏ ra lắm tiền của để đi học mình tự học cũng đỡ phần chi phí

6. MrRing

MrRing Thành viên

Lại một bệnh nghề nghiệp. Mới vào nghề mà vậy rùi em có chắc trụ được lâu không? Thời gian còn dài cạnh tranh còn nhiều mình nghĩ bạn nên tập sức chịu đựng từ bây giờ là vừa.

7. Cucsieunhan

Cucsieunhan Thành viên

bị anh gồ phạt link mà ngày nào cũng ngủ mơ được tha , cuối cùng vẫn không có dấu hiệu gì tốt lành =))

8. vncontainers*com

vncontainers*com Thành viên nhiệt tình

Không biết bác làm gi mà tới 80% cho công việc, dạo này e chỉ viết 1 bài /1 ngày còn lại ngồi chém gió, chắc ko đc 20% đâu nhỉ.

lyhongthe and AChauTelecom like this.
  9. leehieu

leehieu Thành viên

Thật yêu nghề đấy. Mình đi làm chưa bao giờ đến nổi ám ảnh như bác đây. Thật khâm phục :D

10. otaku

otaku Thành viên

Làm nghề này giống như sống chung với bão vậy đó bác. Lâu lâu Google buồn lên cập nhật thuật toán là từ khóa bay mất tích luôn. Bác nên chuẩn bị 1 tâm lý vững vàng khi làm SEO. Nếu có điều kiện thì bạn nên tham gia 1 ************ xem sao :)