anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Hoảng quá nghề SEO

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by JelyHằng, Oct 24, 2016.

Lượt xem: 8,572

1. cevetic

cevetic Thành viên

Thanks Received:
    2
    Giờ từ khóa hơi loạn gặp bạn mới vào nghề chắc còn hoang mang, nếu sếp không gây áp lực thì bạn cứ bình tĩnh đừng để từ khóa tụt, học hỏi leader xem kế hoạch sắp tới là gì. Chúc bạn thành công

2. smslove

smslove Thành viên

Thanks Received:
    24
    :D :D giống mình thế, bữa nào nhiều việc như rằng tối nằm mơ toàn thấy google phạt, key rớt sạch :D :D ám ảnh trong từng giấc mơ

Cucsieunhan thanks this.
  3. smilelove

smilelove Thành viên

Thanks Received:
    39
    Đọc bài của bạn mà mình bùn cười quá, nhưng cũng pải thông cảm khi bạn mới vào nghề lại đúng lúc GG vừa có bão. Trước làm seo thì đơn giản lắm, chỉ cần đi link, vb là lên ầm ầm. Nhưng giờ khác rồi. Bạn cần pải làm nhiều hơn thế nữa. trước làm seo dễ 1, nay làm seo khó gấp 10 lần bạn ak. Chúc bạn "đứng vững" trong nghề mà bạn đã chọn :)

4. JelyHằng

JelyHằng Thành viên

Thanks Received:
    14
    Cảm ơn các anh chị đã chia sẻ và động viên. Em sẽ cố gắng học hỏi để đứng vững và trưởng thành bằng nghế SEO và sau này nó có thay đổi thành gì nữa thì em cũng vẫn sẽ theo. :V

5. Hocviec

Hocviec Thành viên

Thanks Received:
    13
    Chắc do áp lực công việc từ sếp quá lớn mà e thì con ít kinh nghiệm nên vậy. Cố gắng lên e. Chúc e thành công

6. nhahoamtv

nhahoamtv Thành viên

Thanks Received:
    15
    chắc do thủ *** nhiều quá nè

7. trianh

trianh Thành viên

Thanks Received:
    34
    Em cũng đang tình trạng như bác đây nè, trước kia chẳng làm gì từ khóa cũng lên, bây giờ từ khi tháng 9 thì nó tụt thảm hại và toàn trang 2 không thể lên được trang 1 nhục kinh bác à, hoàng lắm và nói thật em chán nghề seo lắm rùi, nhưng không làm thì chẳng biết lấy gì mà ăn

8. vegeta

vegeta Thành viên

Thanks Received:
    28
    đúng đây là tâm trạng trung của cánh SEOER, làm nghề nào cũng vậy thôi, nên mấy phòng tập gym bây giờ đắt khách lắm, mình thì không đi tập gym nhưng thỉnh thoảng đạp xe chạy bộ và làm thêm vài việc vặt khác vừa kiếm thêm thu nhập vừa tranh thủ xem có đổi nghề được không vì nghề SEO càng lúc càng phức tạp và đòi hỏi cao.

9. gamehackandroid

gamehackandroid Thành viên

Thanks Received:
    1
    giờ bác mới biết có lẽ muộn quá không nhỉ, toàn thwusc khuya dậy muộn thôi

10. giatrithuc

giatrithuc Thành viên

Thanks Received:
    15
    Bác này mà bị bắn link bẩn hoặc bị đập hệ thống vệ tinh thì chắc là ốm luôn =))

Share This Page