anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Học chạy quảng cáo facebook ads ở đâu ?

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi nguyenphuoctot, 18 Tháng tư 2017.

Lượt xem: 12,479

1. seosoc

seosoc Thành viên

Đa số mình lên mạng tham khảo xong dùng một tài khoản hờ để chạy thử vài lần sau đó rút kinh nghiệm để chạy vào tài khoản chính.

2. DzungNguyen

DzungNguyen Dự bị

Tham khảo trên mạng, đầu tư tiền tự chạy là ra được nhé bạn ơi, chứ học ko ăn thua đâu. Trừ khi khả năng tự học của bạn cực kém thì ms đi học trung tâm

3. thaotrangseo

thaotrangseo Dự bị

Tự học rồi nhưng không có tiền để chạy thử thì làm sao hả các bác :( Cần thực hành nhưng lại không biết làm sao để thực hành được đây

4. KhoaDAK

KhoaDAK Dự bị

Chạy quảng cáo mình học của thầy Nguyễn Hữu Lâm( học online) và thầy Nguyễn Mạnh Linh
    Nếu bạn muốn trao đổi thêm về chạy quảng cáo nói riêng hay là về marketing online nói chung thì liên lạc với mình 01683071257 hay là nguyenanhkhoa893@gmal.com .

5. bannickfacebook

bannickfacebook Thành viên

bạn đang bán sản phẩm nào ?

6. nguyentambinh

nguyentambinh Dự bị

Học chạy quảng cáo facebook ads ở đâu ? => Mình thấy hầu như các khóa học còn chung chung và mang tính lý thuyết, tốt nhất vẫn là vừa làm vừa học. Quan trọng là có đồng nghiệp hoặc anh chị đi trước hướng dẫn cho thì ok hơn

7. hieumaivanxd

hieumaivanxd Thành viên

Các bác kinh nghiệm chạy quảng cáo bằng Facebook chia sẻ giúp mình chạy như thế nào cho hợp lý nhé và có cần phải thẻ visa không nhé. Mình cũng đang chạy addword trên google bắt buộc phải có thẻ visa.
    Chạy kiểu từ khóa hay chạy cả trang web kiểu như google.
    Mình cảm ơn nhé

8. maychebiengofuning

maychebiengofuning Thành viên

bạn mua khóa học online của Edumall khoảng 2-300k, còn ko thì đi học ở trung tâm, nói chung các chỗ đều sàn sàn như nhau thôi, nó ko dạy hết đâu, vì bọn nó cũng đang đi chạy thuê. mình phải tự làm tự rút ra kih nghiệm thôi

9. MePun

MePun Thành viên

Cái này người ta gọi là thở ra khói, nói ra tiền đó bạn. :))

10. haivl

haivl Dự bị

Mình từng học google ads và facebook ads tại guru,edu,vn, lúc mình biết tới chỗ này là do thằng bạn nó chỉ vì gần nhà nó nên 2 đứa chui vô để học hỏi. Bên này mới hoạt động gần đây nên chi phí vừa phải, giảng viên nói chung rất nhiệt tình và chịu khó share kinh nghiệm nên sau khi học xong thấy mở mang được rất nhiều. Hiện giờ mình có thể tự chạy ads ngon lành.