anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi cách kiểm tra trang web có bao nhiêu từ khóa ở google từ 1 > 10

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi hoanghienln, 3 Tháng mười 2016.

Lượt xem: 14,533

1. trungtamgiasuhcm

trungtamgiasuhcm Thành viên

Mình nghĩ muôn kiểm tra có bao nhiêu từ khóa lên top thì cứ lên google gõ từ khóa nào muốn kiểm tra thấy ở 10 vị trí là được.

xnllxnll thích bài này.
  2. bonghongxanh

bonghongxanh Thành viên

Hiện giở bác còn cho share ahref không nếu còn thì inbox cho em biết giá nhé! Em đang cần công cụ ahref để check link đối thủ :(

3. Hocviec

Hocviec Thành viên

Bạn dùng ahrefs nghiên cứu là ra hết thôi. Ngoài ra vào trang của họ xem chỉ số PA nào cao là khả năng từ khóa chính của trang đó trên top.

xnllxnll thích bài này.
  4. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

bạn đưa cái tên miền ra làm gì không ai click vào đâu, bạn tự vào webmaster mà kiểm tra thôi.

xnllxnll thích bài này.
  5. lamthien

lamthien Thành viên

Bác giúp em từ khóa này với ạ: Nhút Thanh Chương

6. muadongvinhcuu

muadongvinhcuu Thành viên

Check ahref là ra hết bác nhé. chính xác tương đối cũng 99% đấy.... Bác nên đầu tư cái ahref dùng chung phí sẽ rẻ hơn

7. tmawindow

tmawindow Thành viên

Ô cái này có gì đâu nhỉ, Có 1 cách là bác vào webmastool xem phân tích tìm kiếm, khi đó các vị trí từ khóa lên top hay không thì trong web có báo vị trí từ khóa cả mà, thế bác làm seo thì báo cáo vị trí từ khóa thì bác trích từ đâu ra, phải là trích từ webmastool chứ.

8. balackobama

balackobama Dự bị

bạn vào trong webmaster tool nhé, trong đó có liệt kê từ khóa và thứ hạng có nó trên GG nhé, đấy là cách đơn giản nhất, ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng ahrefs nhưng cái này mất tiền :D

9. uyenzland

uyenzland Thành viên

Kiểm tra kiểu gì vậy á? mình cũng không biết, ai biết chia sẻ cho mình với. Hihi. Cảm ơn trước ạ

10. microbbs

microbbs Thành viên tích cực

Bạn có thể liên kết trang web đó với google wmt. trong google wmt cũng có 1 phần thống kê lượt search có cả thứ hạng đó bạn. Còn không thì vào công cụ lập từ khóa tải mảng của bạn về rồi tự search thủ công qua vài công cụ miễn phí ấy nếu không muốn mất tiền b nhé