anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

HỎI ĐÁP FACEBOOK ADS

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi nguyenphamhoanghuy, 19 Tháng mười một 2016.

Lượt xem: 92,665

1. camvanlinh

camvanlinh Dự bị

Trước hôm nghỉ tết em sơ ý không để ý đến tài khoản chạy quảng cáo facebook của mình nên bị nợ facebook ;(((. Hôm qua có nạp tiền vào thẻ để thanh toán mà thẻ em trừ tiền rồi nhưng facebook vẫn báo cho em lỗi thanh toán như này. Bị vậy là sao vậy ạk ;(( . Em cảm ơn!

NguyenxuanThang thích bài này.
  2. nguyenphamhoanghuy

nguyenphamhoanghuy Administrator Staff Member

Mặt hàng này mình đang hỗ trợ chạy. Khóa suốt ah Bạn ơi. Nên chuẩn bị nhiều thẻ và tk nick đi.

VCB, Techcombank, Viettin, BIDV --> 4 nhóm này nha bạn

NguyenxuanThang and salesamsung like this.
  3. nguyenphamhoanghuy

Em bị khóa vi phạm tài khoản rồi. ANh nghĩ em gửi Link support. Cái này nó support lâu đó em

4. yennhikorea

yennhikorea Thành viên nhiệt tình

Em đang bán bể cá cảnh thủy sinh mini và cỡ lớn lớn một chút ạ

5. lycuncuizzz

lycuncuizzz Dự bị

quá chung chung .... không trả lời được... cần hỏi chi tiết hơn :):):):):):):):):):confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

6. tàitk

tàitk Thành viên

hồi tết mình chạy chương trình khuyến mại giảm giá với đối tượng chi tiết và nội dung mời gọi, nhưng sao ko được mấy đơn hàng, ko biết lổi ở đâu, bình thường các bác chạy 1 chiến dịch hiệu quả trong 1 tuần set kinh phí nhiêu

7. salesamsung

salesamsung Thành viên

Review luôn cái, Hôm bữa ra đào tấn làm thẻ visa,
    Ban đầu, do có sẵn tài khoản tại vietcombank nên mình chạy ra làm luôn cái visa cho tiện. Ra thì thấy có biển chỉ lên tầng 2 là bộ phận thẻ, hỏi nhân viên giao dịch thì kêu làm luôn dưới quầy giao dịch, xong phát cho mớ giấy để ghi, ghi xong mất mịa nó 5 phút, đưa nó thì nó kêu ra lấy số đợi.:-":-". Thì lấy số ngồi đợi :w:w:w:w. ba mươi phút sau, không thấy gì, trong khi bọn khác vào ra vô số kể, bực quá lại hỏi thì nó bảo đợi gọi. Bảo nó đợi mãi rồi nó cũng miễn cưỡng làm cho. Xong xuôi đâu đó, hỏi nó khi nào có thẻ nó kêu 2 tuần :eek::eek::eek:. tốn công lại phải đợi thêm 2 tuần, ôm cục tức đi về.
    Ra về thấy bên cạnh là cái techcom, đi qua rồi nhưng không nỡ đợi đến 2 tuần nên vòng lại vào, cũng lấy số, nhưng hỏi e ở bàn trực thì e ấy làm luôn cho, khỏi phải đếm số. Rút kinh nghiệm hỏi luôn khi nào lấy được, may quá có 3-5 ngày. và đã nhận được sau 3 ngày.
    P/s: về phí thì vcb mất 50k phí và 50k nạp vô tk, còn tcb thì mất 110k phí và 100k nạp vô tk :d:d:d

nguyenphamhoanghuy thích bài này.
  8. nguyenphamhoanghuy

Bạn chạy mặt hàng gì vậy

Dòng sản phẩm này nên chạy Google Adw đi bạn. Hiệu quả hơn

NguyenxuanThang and motthanhvien like this.
  9. plcdelta

plcdelta Dự bị

Bây giờ ví dụ như mình có 1 sản phẩm và muốn fb quảng cáo cho mình, kiểu như là mình xem cái gì ở web ngoài rồi vào fb thấy luôn fanpage ấy đấy thì làm thế nào bác?

10. hoclamseohn

hoclamseohn Thành viên

Thẻ thanh toán cho face thì cứ VCB, viettin và techcombank là dùng ngon nhất nhé, còn lại MB thì toàn bị xác minh tt, BIDV mình chưa dùng