anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

HỎI ĐÁP FACEBOOK ADS

Discussion in 'Thảo luận Facebook Ads' started by nguyenphamhoanghuy, Nov 19, 2016.

Lượt xem: 89,157

1. duongthisinh

duongthisinh Thành viên

Thanks Received:
    33
    Em nên dùng link này để báo cáo Facebook:
    Code:
    http://www.facebook.com/business/resources
    cái này có thể là do bên Facebook thôi em[/QUOTE]

Do fb của em ạ! em cứ nghĩ do website của em nên check mà không thấy có lỗi gì luôn. em gửi thông tin lên fb rồi mà họ phản hồi chung chung quá

2. vankakaka

vankakaka Thành viên tích cực

Thanks Received:
    60
    AD cho em hỏi em muốn chạy fb ads cho kênh youtube thì quảng cáo như thế nào là thích hợp nhất ạ? Quảng cáo like hay tương tác video hay như thế nào ạ! Em mới chạy quảng cáo tương tác bài post thôi ạ!

CuộcSốngẢo thanks this.
  3. CuộcSốngẢo

CuộcSốngẢo Thành viên

Thanks Received:
    170
    Quảng Cáo Cho URL Youtube theo mình là nên QC Video -> Chi phí cực thấp, lượng tương tác vào video cao theo xu hướng mới sẽ mang tính hiệu quả hơn cho Video của bạn :).. Post thì hên xui.. cơ mà bạn nên làm khoảng 4-10 ads với các đối tượng khác nhau... cái nào OK thì để lại ha

nguyenphamhoanghuy thanks this.
  4. vuvanhon

vuvanhon Dự bị

Thanks Received:
    33
    Bạn ấy hỏi là quảng cáo cho kênh video trên Youtube chứ có phải là cho nhiều người coi cái video trên fb đâu mà quảng cáo video đc :D

nguyenphamhoanghuy thanks this.
  5. nguyenphamhoanghuy

nguyenphamhoanghuy Administrator Staff Member

Thanks Received:
    413
    Quảng cáo cho Link Youtube thì em nên dùng bài Post để post lên trực tiếp đó em, thì sẽ dễ tiếp cận người dùng nhất.

6. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên tích cực

Thanks Received:
    46
    Anh Huy cho em hỏi xíu. Có phải hiện tại Facebook đã cho quảng cáo UID trở lại phải không.? Và nếu thật thì có cách nào get UID Free không ạ. Đối tượng quảng cáo trên Facebook của em không nhiều nên không cần thiết phải dùng tool trả phí lấy hàng trăm nghìn UID làm gì ạ. Thanks anh. ^^

7. CuộcSốngẢo

CuộcSốngẢo Thành viên

Thanks Received:
    170
    Thực ra tools thì nó cũng là sử dụng câu lệnh thôi mà bác ơi :D.. Gởi bác cái này bác tham khảo nhé!
    Code:
    http://quantrimang.com/4-thao-tac-tim-kiem-huu-ich-voi-facebook-graph-search-98153

ThienFurniture thanks this.
  8. nguyenphamhoanghuy

Thanks Received:
    413
    UID là lỗi của Facebook nha. Đã được fix rồi. Nếu em add vô sẽ bị khóa acc đó em

ThienFurniture thanks this.
  9. thongnguyenn

thongnguyenn Thành viên

Thanks Received:
    14
    Bác cho em hỏi em có 1 cái nhóm nhỏ trên fb mà em bị chúng nó hack mất quyền quản trị rồi bí đá ra khỏi nhóm .. em làm sao để lấy lại anh ?????

10. nguyenphamhoanghuy

Thanks Received:
    413
    Em vô nick của em rồi vô phần báo cáo sự cố để báo cho bên Facebook nha em. Cái này không liên quan đến Facebook Ads

. 1.jpg

thongnguyenn thanks this.

Share This Page