anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

HỎI ĐÁP FACEBOOK ADS

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi nguyenphamhoanghuy, 19 Tháng mười một 2016.

Lượt xem: 89,070

1. halevan

halevan Thành viên

Cái này mình nghĩ không ai trả lời chính xác được cho bạn trừ khi tự tay bạn test. Theo mình bạn chỉ cần chia theo Nam/Nữ, tiếp theo là phân chia theo độ tuổi để test tìm ra nhóm quảng cáo hiệu quả nhất, bỏ qua phần sở thích (sở thích của facebook không chuẩn lắm)

NguyenxuanThang thích bài này.
  2. hoangberty

hoangberty Dự bị

dạ e đang target những trường học , đại học xung quanh .

3. bumfashion

bumfashion Dự bị

a cho e hỏi là làm cách nào để xem lại thông tin chi tiết những bài viết đã chạy ads,
    vào phần quản lý quảng cáo thì không có bất cứ gì
    nhưng vào phần bài viết thì thấy báo bài nào chay ads với giá bao nhiệu
    sao ngộ vậy, mong a chỉ dùm
    e có gửi hình kèm theo
    thanks

ads 1.jpg

ads 2.jpg

4. nguyenphamhoanghuy

nguyenphamhoanghuy Administrator
    Staff Member

Em nên nhắm các độ tuổi vì việc trồng giống cây là đa phần sở thích rộng, nhu cầu cao.

Được nha em

NguyenxuanThang thích bài này.
  5. Tsukiko

Tsukiko Thành viên

Em muốn hỏi: Có lần em không nhớ là mình nhấn vào đâu để hiện ra phần hiển thị mức thu nhập của sử dụng Facebook nên em muốn hỏi xem bác có biết các bước để hiện ra cái tính năng đó để em khoanh vùng được không ạ?

6. tmlaw

tmlaw Thành viên tích cực

Mới học chạy 200k chưa thấy đơn nào, tương tác 1k/ 1 lượt, chát :D. Mình chạy cho phụ kiện điện thoại, bác nào đang chạy về cái này chỉ e với :(

7. TrườngCòi

TrườngCòi Thành viên nhiệt tình

Em chào anh.
    Em có đang chạy 1 page mỹ phẩm, mới gần đây, em có tạo và chạy 1 bài về tinh bột nghệ. Trong nội dung có nói tới công dụng của tinh bột nghệ vd: chữa bệnh, làm đẹp... Sau đó mấy hôm thì tài khoản quảng cáo của em bị khóa. Nội dung khóa là do vi phạm chính sách nội dung của Facebook.
    Em muốn hỏi anh là hiện em có thể kháng nghị được không, và có cách nào để kháng nghỉ để mở lại tài khoản quảng cáo của em không ạ?
    Cảm ơn anh!

8. duongthisinh

duongthisinh Thành viên

Cả nhà ơi, cho em hỏi chút ạ, em chạy quảng cáo tăng like cho page rồi set xong hết rồi nó báo như thế này là sao ạ. Có ai biết nên khắc phục như thế nào không giúp em với ạ. Em cảm ơn

9. tranngoc

tranngoc Dự bị

Em có thẻ visa debit chạy quảng cáo face ad, sau khi chạy quảng cáo đều bị trừ tiền trong tài khoản, nhưng không hiểu sao thẻ vẫn bị tính là ghi nợ ạ. Em cần sự giúp đỡ của mọi người.
    Em xin chân thành cảm ơn ạ

10. dovandung

dovandung Thành viên tích cực

Chào bác chủ top
    Cho e hỏi khi e chạy quảng cáo với 1 bài chỉ chọn địa điểm và 1 bài chọn địa điểm và các vấn đề # như: trường học, học vấn, sở thích...rất phù hợp với đối tượng đang cần nhắm đến thì bài mà chỉ chọn địa điểm lại hoạt động tốt hơn bài mà chọn cả sở thích, trường học...
    Không biết vấn đề đang bị sai ở đâu bác nhỉ?