anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

HỎI ĐÁP FACEBOOK ADS

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi nguyenphamhoanghuy, 19 Tháng mười một 2016.

Lượt xem: 89,188

1. hunggasmc

hunggasmc Thành viên

chạy bài event được ko bác

2. mercedesgiatot

mercedesgiatot Thành viên

Chả hiểu thế nào nhưng quảng cáo FB tớ thấy tốn kém kinh quá, đặt thử 40K để chạy vèo phát trong 2 tiếng là hết sạch 40K mà chả nhận được 1 đơn hàng nào :(

3. dvibeauty

dvibeauty Dự bị

Nếu như mình tự quảng cáo fb so với thuê công ty bên ngoài thì cái nào hiệu quả hơn vậy bạn? Bên mình là ngành mỹ phẩm mình cũng đang muốn quảng cáo trên facebook để tăng doanh thu vào

4. bannickfacebook

bannickfacebook Thành viên

theo mình nghĩ thì hiệu quả hay không là tùy vào năng lực của mỗi bên.

5. nguyenphamhoanghuy

nguyenphamhoanghuy Administrator Staff Member

Bạn làm thì phải có 1 kế hoạch để chạy chứ không phải cứ chạy là chạy đâu bạn

Được nha bạn. nhưng thường là các công ty lớn thì hiệu quả cao do ngân sách

hunggasmc thích bài này.
  6. mercedesgiatot

mercedesgiatot Thành viên

Mình chạy Facebook cũng chọn thời gian sao cho phù hợp, lựa chọn đối tượng gần nhất với ngành mình seo, chỉ vậy thôi, không biết cần phải thế nào nữa mong các bạn chia sẻ khi chạy ads FB

7. diennh

diennh Thành viên

Bác cho em hởi với a. em muốn chạy Fb ads mảng oto tải thì nên chạy theo hướng nào a

8. satmythuathongdiep

satmythuathongdiep Thành viên

Các bác có kinh nghiệm về Facebook Ads thì note ra vài ý cơ bản để bọn em học hỏi với, trước cũng có chạy nhưng không ăn thua mà tốn tiền nên lại bỏ

9. dtchung

dtchung Dự bị

bác cho e xin ít tài liệu về facebook ads với ạ e đọc mấy cái trên mạng khó hiểu quá cần một số tài liệu cụ thể hơn ạ

10. canhbichphuong

canhbichphuong Thành viên

E cũng muốn học khóa facebok ads mà không biết học ai cho tốt, bác nào đã từng học ai thì tư vấn giúp mình với nhé. Thánk