anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

HỎI ĐÁP FACEBOOK ADS

Discussion in 'Thảo luận Facebook Ads' started by nguyenphamhoanghuy, Nov 19, 2016.

Lượt xem: 89,107

1. bangthuytran

bangthuytran Thành viên

Thanks Received:
    14
    Chưa có 1 thống kê nào nói spa, hàng hóa gì đó hay bds cạnh tranh hơn. Mình nghĩ trước khi phán xét thứ gì phải có bằng chứng chứ ko phải cứ oang oang cái mồm mà nói được

2. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Thanks Received:
    37
    Mình cũng muốn tìm hiểu về chạy quảng cáo facebook, nhưng làm mấy lần đều không hiệu quả, có lần bị xóa luôn tài khoản thẻ thanh toán. Bây giờ mình nghĩ nên bỏ tiền ra tìm một chổ uy tín chuyên nghiệp và học sẽ ổn hơn. Nếu bạn có lớp dạy thì trả lời giúp mình nha, mình sắp xếp thời gian để tham gia ạh

3. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    421
    @bangthuytran: Em chỉ biết căn cứ vào số tiền khách hành chi cho từng mảng ở từng giá thầu cao nhất ở thông điệp, tương tác cho cú click chuột thôi . Muốn biết thì xin xin mời đóng học phí cho cho Facebook để có thông kê chính xác nhá Bác ! Mình cũng hiểu Bác chỉ khích tướng thôi ! Chứ đâu có thông tin gì nên đi moi móc vậy mà!

4. DuongDVHPG

DuongDVHPG Dự bị

Thanks Received:
    7
    Cho em hỏi quảng cáo Fb hình ảnh mà có nhiều chữ thì bị đánh giá thấp. Thế nhưng ảnh là hình chụp bảng quảng cáo có nhiều chữ thì có bị tính như vậy không ạ

5. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Thanks Received:
    64
    có nhé bạn, facebook nó đọc được chử trên hình bất kỳ là bạn chụp hay bạn thiết kế

6. troghatinh

troghatinh Thành viên

Thanks Received:
    12
    có bạn à. bạn lên google gõ chữa overlay text, rồi vào kết quả đầu tiên và tải hình ảnh lên kiểm tra nhé

7. thuanbetta

thuanbetta Dự bị

Thanks Received:
    3
    nguồn thông tin rất bổ ích cho một nhân viên marketing online mới ra trường. Cám ơn bà con rất nhiều

8. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    88
    @DuongDVHPG: Cũng vậy thôi hà Bác ! Facebook nó xét duyệt bằng thuật toán + người ghê chưa? Đối với tài khoản quảng cáo ngân sách thấp thì bị cảnh báo đủ điều tài khoản vài chụ triệu trơ lên thì vô tư. Bác oi Milo, Ads trên Facebôk đó thấy ngay bất công hà!

9. moilapnghiep

moilapnghiep Thành viên

Thanks Received:
    5
    mấy cái thông tin này cũng được đó, rất bổ ích cho những seo er mới ra trường, cám ơn các bạn đã chia sẽbây giờ người ta sử dụng facebbok cũng nhiều, em cũng muốn dấn thân vào facebook ads xem sao, cho nó đủ chuyên nghành ấy mà

10. DuongDVHPG

DuongDVHPG Dự bị

Thanks Received:
    7
    Khi không biết thì cái gì cũng là khó, khi đã làm được rồi thì lại là dễ. Trước cả ngành lắp mạng của em đều nhận định không nên chạy fb ads, vì sẽ không phù hợp không ra kết quả. Thế mà giờ có vài người chạy dc lại thi nhau chạy thôi. Fb là miếng bánh ngon vấn đề là ai biết cách ăn thì sẽ có cảm giác ngon hơn :D

Share This Page