anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về chạy bùng FB ADS

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi DuongDVHPG, 9 Tháng sáu 2019.

Lượt xem: 3,206

1. visacaptoc

visacaptoc Thành viên

Mình có cái tài khoản fb vẫn đang nợ 7 củ. Ko biết bán thì đc bao nhiêu và có bác nào cần mua ko nhỉ?

2. ndhoangnam

ndhoangnam Dự bị

Cho mình hỏi làm sao để tăng hạn mức nợ tiền chạy quảng cáo với sau khi bùng tiền thì có thể sử dụng lại tài khoản visa đã bùng lần trc không

3. leemincool

leemincool Thành viên nhiệt tình

tốt nhất là đừng chơi kiểu này, dân vn ta hay thích free với kiểu khôn lõi nhưng lại ảnh hưởng đến những người đi sau đó

4. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Thôi Bác ! Mình biết để khắc chế chứ không phải lại kiếm lợi từ việc đó đâu ! Nó chẳng có đáng so với quãng đời hoạt động về sau này nhé!

5. DuongDVHPG

DuongDVHPG Dự bị

Cho cũng không ai lấy bác ạ :D

6. bachtuoc

bachtuoc Dự bị

bác cũng định bùng thử 1 lần để cân đối ngân sách về để xem mình có hợp với kd online nữa không ?

7. lhson

lhson Dự bị

em thấy kha hay hay, vào học hỏi kinh nghiệm thêm ạ, bác nào biết vào chia sẽ anh em cùng tham khảo ạ

8. duyenvt

duyenvt Thành viên

Có nghe nói về chạy quảng cáo bùng nhiều lần, hôm nay vào diễn đàn hóng mới thấy rõ hơn. Vậy mà e tưởng đó là kỹ thuật gì đó cao siêu lắm hóa ra bùng ngang nhiên kiểu này đó hả:((

9. Hải_Vân

Hải_Vân Dự bị

Nếu thân Trung Quốc thì hãy chạy bùng, để lỡ sau này Trung Mỹ oánh nhau ảnh hưởng đến Việt Nam còn có đường chạy sang tung của, chứ cứ bùng bèo thế này thấy dân việt nam là mỹ nó oánh cho tòe mỏ đấy.

10. theanhblog

theanhblog Thành viên tích cực

bạn có thể nợ tiền chạy quảng cáo khi mà đã chạy quảng cáo rồi thì có thể xù số tiền đã chạy quảng cáo nợấy thôi và muốn nợ tiếp chạy fanpage khác và add visa mới.