anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về chạy bùng FB ADS

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi DuongDVHPG, 9 Tháng sáu 2019.

Lượt xem: 3,206

1. sonsonson

sonsonson Dự bị

Facebook ngày nó càng siết chặt hơn lắm rồi các bác ạ, kiếm ăn lại thêm khó khăn hơn, như mình nghỉ vẩn còn nhiều bạn chơi kiểu này lấm

2. DuongDVHPG

DuongDVHPG Dự bị

À thì em cũng không biết có thật không mới hỏi mà. Nếu mà bác nào có kĩ thuật bùng ngon hơn chỉ em với nhỉ
    Người ta cũng kiếm được nên cố tình để bùng thôi à. Cái chỗ bùng này thì ăn thua gì so với chỗ fb nó kiếm đâu. Chứ muốn xiết chặt thì đơn giản thôi mà nó không muốn làm ấy chứ

3. nguyendaitin

nguyendaitin Thành viên

Không nên nhé bác, sớm muộn gì cũng bị mất fanpage thôi bác ạ. Quay đầu là bờ!

4. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Tài chính mạnh mà chạy FC bùng như thế nào thì dễ bị admin nó phát hiện ngay, face giờ nó làm chặt chẽ chứ không giống lúc xưa đâu ạ.

5. quachuoi

quachuoi Thành viên

giờ thẻ visa ảo cũng khó add vào tài khoản lắm

6. moilapnghiep

moilapnghiep Thành viên

giờ chảy ads nhiều quá, hết chạy google ads rồi tiếp đến la facebook ads, nền seo thế giới đang dần dần mất ưu thế do cơ chế của thị trường

7. vinhquangvip

vinhquangvip Dự bị

em chưa bùng đc phát nào :D

8. Vermouth

Vermouth Dự bị

Có cách chạy chi phí thấp này , ví dụ bỏ 10 - 15$ ra nhưng chạy đc 50 - 100$ nè :) , có caagn thì bảo tui chỉ cho :)

9. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Đừng có tư tưởng chạy bùng nhá bác, nói chính xác là lợi dụng kẻ hở của facebook cho chạy trước thanh toán sau, để quỵt nợ đây mà. Bạn sẻ bị khóa tài khoản, rồi bạn sẽ bị dán mác xù nợ đó. Nói chung không hay ho gì kiểu chạy đó đâu.Google, facebook đều cho mình chạy được rất nhiều tiền, nhưng mình k bao giờ chơi trò này

10. xetaitata

xetaitata Thành viên

Chạy kiểu gì hay vậy các bác