anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về chạy bùng FB ADS

Discussion in 'Thảo luận Facebook Ads' started by DuongDVHPG, Jun 9, 2019.

Lượt xem: 3,206

1. annguyenthanh

annguyenthanh Thành viên

Thanks Received:
    16
    1 ngày cứ có thêm rất nhiều người chạy bùng , thành ra chế độ và giá ads fb ngày 1 tăng :D chung quy chỉ vì lợi ích trước mắt mà 1 số con bò làm hỏng hết thị trường :D

2. Vermouth

Vermouth Dự bị

Thanks Received:
    0
    Có cách chạy giá rẻ mà k cần bùng , bùng nhiều khóa page nhé , theo tui làm mấy con cc bỏ ra có 10 - 15$ đôi khi pay đc cả 80 - 100$ ý . bỏ ra ít mà chạy đc nhiều , còn k nhất thiết phải bùng :))

3. letylt

letylt Dự bị

Thanks Received:
    3
    Mình thấy đã là dân kinh doanh thì nghĩ một chút, Nếu khách hàng của mình làm vậy thì sao?

4. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

Thanks Received:
    40
    nói chung là không nên chạy bùng mà làm gì tk danh sách đen mai sau khó chạy lắm bạn ! cảm ơn bạn nhiều nhé !

5. HoangVietFPT

HoangVietFPT Dự bị

Thanks Received:
    3
    không nên bác nhé :)) em chưa chạy thử fb bao h nhưng mà cũng ko nên vì có thể dính các thuật toán của fb nhé :))

6. sangothaione

sangothaione Dự bị

Thanks Received:
    1
    Giờ nhìn lại những topic có tiêu đề kiểu này tự nhiên lại thấy nhớ đến cái thời năm 2016 - Việt Nam như một chiến trường chất thải, các đầu số ngân hàng lần lượt bị mất trust ! há há

7. dangquyet

dangquyet Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    70
    Vì các bác làm cho thị trường nó nát tươm và hỏng hết cả thị trường mã số thẻ visa :))

8. feng

feng Thành viên

Thanks Received:
    36
    Giờ người ta đi mua tài khoản về chạy bungf nhiều lắm nhưng cẩn thận lại bị công an C50 tóm nhé cậu. Giờ làm ăn hẳn hoi bền hơn!

9. hoangbaominh

hoangbaominh Thành viên

Thanks Received:
    3
    Tốt nhất bác nên bỏ cái suy nghĩ BÙNG đi bác. cứ cố chạy sạch theo mã khuyến mại thôi bác ạ. bùng sau này nhỡ lại ko có đất làm ăn

10. roidienbinhxit

roidienbinhxit Dự bị

Thanks Received:
    1
    Tốt hơn cả là bạn nên chạy bình thường thôi, trả tiền mà chạy thì tốt hơn cả. Chạy thì chạy thôi nhưng cho sạch đi bạn.

Share This Page