anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về công cụ spin content

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi thanhhang_gomsu, 18 Tháng tám 2013.

Lượt xem: 69,517

1. hoangkhanhan

hoangkhanhan Thành viên

Các bác cho em hỏi phần mềm spin mất phí cái nào dùng ngon nhất để em đầu tư chơi một lần sem sao

2. quocnguyenky

quocnguyenky Thành viên

Đã là phần mềm thì nội dung rất khó ngửi bác ơi. An toàn nhất là chúng ta làm thủ công đi cho bền vững :)

3. designlogo

designlogo Dự bị

tool spin nào không quan trọng, vì mình thấy có rất nhiều tool miễn phí hoạt động rất hiệu quả mà.
    cái quan trọng mình muốn nói ở đây là bộ conten từ đồng nghĩa của bạn như thế nào? có đa dạng không nghĩa nó có vấn đề gì không? nói chung là sau khi spin đọc phải có nghĩa thì ms hiệu quả được

4. khunganhtreotuongvn

khunganhtreotuongvn Dự bị

Nội dung do mình soạn mà, nếu ăn sãn sử dụng có sẵn thì nó mới lủng củng thôi bác!

5. jogger

jogger Thành viên thân thiết

spin bạn cần có list từ spin, ở việt nam mình có tool spineditor khá hay, rất nhiều tính năng khác ngoài spin như kiểm tra sanbox, từ khóa, tuy nhiên mất chút tiền hàng tháng cho admin thôi.

phamlinhbnm thích bài này.
  6. xurio

xurio Thành viên tích cực

thường thì đầu buổi mình sẽ làm 10 bài viết cho vệ tinh đồng thời spin tay ra làm 50 bài lưu lại sau đó là cop paste thôi. Mỗi bài 3-5 forum. Không nên xài tool spin xong không ai đọc được. Mod nó xóa lại phí công

7. nhatlett

nhatlett Thành viên

Spin bằng tay nó chắc chắn. Chứ spin bằng tools câu chữ lủng cũng mình đọc cũng đã thấy ko ổn rồi huống chi là giáo sư đọc. :D.

8. haihungit

haihungit Thành viên

Bạn nói đúng. Mình cũng đã từng thử spin nội dung bằng tools. Nhưng câu văn lủng củng quá. Thà bỏ ra từng đấy thời gian để spin bằng tay còn nhanh hơn dùng tools ý mà bài viết lại chất lượng hơn dùng tools. Nói tóm lại là không nên dùng tools các bạn ạ. :).

9. tuannguyentravel

tuannguyentravel Dự bị

Mình nghĩ thời mà spin content làm được như con người làm thì google và công nghệ tìm kiếm đã bước sang một vùng đất mới rồi =))

10. longbien

longbien Dự bị

có rất nhiều phần mềm spin cho bạn lựa chọn, tuy nhiên nó chỉ có số lượng mà chất lượng thì không có bạn à, mình biết đến phần mềm cũng đông đảo ae hay dùng là Mass seo