anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về công cụ spin content

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi thanhhang_gomsu, 18 Tháng tám 2013.

Lượt xem: 69,517

1. phamtinh

phamtinh Thành viên

Có phần mềm spin nào mà chỉ cần mình đã cho danh sách ( Spin sẵn rồi ) Khi mình viết bài mới thì nó tự động spin theo nội dung mình đã cài sẵn không ạ?

2. Whoami

Whoami Thành viên

Theo mình nghĩ nên tự viết thay đổi 1 chút là được chứ dùng phần mềm spin cho dù bạn làm data khéo thế nào đi chăng nữa thì đọc lại cũng lủng củng lắm

3. waiting

waiting Thành viên

dùng vfp các thánh nhé, nhưng chịu khó sửa chút để nội dung đọc còn có người hiểu

4. thanhphikute

thanhphikute Dự bị

Từ ngữ spin do mình kiểm tra rồi mới spin mà bác, nên đọc cũng dễ hiểu lắm :p

5. Yumei

Yumei Banned

Tiếng việt vẫn chưa phổ biến, để tránh rui ro thôi thì tự làm hiệu quả hơn, chậm mà nó chắc còn hơn nhanh mà chả biết nó thành cái gì.....còn khổ hơn

6. minhgiang

minhgiang Dự bị

Em viết tay thì tốc độ chậm, cũng đang muốn kiếm cái spin mà nghe các bác nói thế thấy nản quá. Thôi cố gắng tự viết cho lên tay sau này có khi chuyển sang làm nhà văn :))

Bạn spin thủ công nhiều bài thế mất nhiều thời gian không ạ? Có kinh nghiệm gì không chỉ giáo mình với

7. friendlymrquy

friendlymrquy Thành viên

có công cụ nào spin tiếng anh chuẩn không anh em, cho mìn xin tên dc ko. thanks anh em nhìu

8. phamlinhbnm

phamlinhbnm Thành viên tích cực

cũng không hẳn là thế bác nhé, đối với những chiến dịch bác cần 1 lượng backlink lớn trongt hời gian ngắn, bác không dùng tool sao mà kịp được thời gian, chưa kể tool có nhiều tool ngon spin mà bác như spineditor chẳng hạn

9. prochickenman

prochickenman Thành viên

Tiếng Việt mà dùng spn không khéo thì chịu không đọc được đâu. mấy bác cao nhân bả spin với spam gần nhau lắm nên dùng cũng phải có kinh nghiệm

10. xurio

xurio Thành viên tích cực

Mình tự viết tool spin chứ không dùng tool trên mạng nhé , tool của mình chỉ spin được 2 lần cho một bài viết nên nên nghĩa rất chuẩn. Cắt đầu cắt đuôi thì cũng được số lượng lớn bài viết để đi.