anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Hỏi về link chữ ký diễn đàn

Thảo luận trong 'Tư vấn SEO' bắt đầu bởi tuanvuNT, 19 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 15,168

1. thuoctritieuchay

thuoctritieuchay Thành viên

1 tháng nếu cần thiết lắm bạn cứ thay đổi, vì mình nghĩ nó cũng chưa đổ về nhiều đâu, cứ thay rồi google cập nhật lại

2. thainguyenbubu

thainguyenbubu Thành viên

Cách làm của mình là ban đầu không đặt link chữ ký (đối với các dự án không quá gấp gáp), Chỉ đi link trên bài viết. Khi các từ khóa đã lên đều và có thứ hạng (trang 2 or cuối trang 1) lúc này thêm link chữ ký để đẩy top or thêm link chữ ký khi từ khóa đã top mà bị mất 1 lượng link do forum hay hệ thống bị sập :)

3. KInhnano

KInhnano Thành viên

Mất là chắc bạn nhé. Nó sẽ chuyển thành link mới bạn thay. Bạn nên lập nick mơi để đi link mới là tốt nhất

4. PhamQuangVinh

PhamQuangVinh Thành viên

Tốt nhất là bạn nên tạo một tài khoản mới, hoặc nếu những từ khóa ở trong dự án đã làm trước giờ k cần nữa thì thay luôn

5. Zxc

Zxc Thành viên tích cực

Chuẩn bác ạ. Phải tạo tài khoản mới chứ đổi link một cái là có nhiều biến động lắm. Đặc biệt nếnhieeuftaif khoản có nhiều bài viết tại các forum chất lượng thì nguy cơ bị xuống hạng là khá cao.

6. hoclamseohn

hoclamseohn Thành viên

Bạn thay đổi chữ ký thì sẽ bị mất link lên tốt nhất là lập tk mới, mà bạn đi 200 diễn đàn thì nhiều quá tốt nhất bạn nên lọc ra những diễn đàn có chất lượng để đi link thì sẽ tốt hơn rất nhiều, vì chất lượng hơn số lượng mà.

7. ctuanonline

ctuanonline Thành viên

hì hỏi khó quá, làm lại cái gì mà không mất, 200 forum đó thì bạn cứ đi hết 1 lượt lấy reffering domain, sau đó lọc ra 50forum chất mà đi thường xuyên nhé

8. cuongmmo

cuongmmo Thành viên

chắc chắn là mất hết bạn nhé. mình nghĩ là lập tài khoản mới và làm lại từ đâu :))

9. nguyendtam

nguyendtam Thành viên tích cực

Thì bạn cứ lập một tài khoản email khác mà tìm thêm máy diễn đàn đi link chữ kí mới, đi thêm diễn đàn nước ngoài,cứ đặt tên cũ như đăng kí lần đầu để tránh google đánh giá spam

10. phthai

phthai Thành viên

Chắc chắn mất nhé bạn :(