anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về link chữ ký diễn đàn

Thảo luận trong 'Tư vấn SEO' bắt đầu bởi tuanvuNT, 19 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 14,861

1. lapmang

lapmang Dự bị

vậy chỉ đặt đươc link ở chữ ký thui ạ.muốn có nhiều backlink thì tham gia nhiều diễn đàn hả bạn?mình muốn đạt backlink cho từ lắp mạng fpt hải phòng thì tham gia diên đàn nào hả bạn?

2. lynguyenseo

lynguyenseo Thành viên

Hỏi đúng thắc mắc của mình :v

3. caomaianh

caomaianh Dự bị

Các bác cho e hỏi tý a e có cái web điện nước và e tự mày mò học seo lên diễn đàn e post bài đày đủ nhưng e vẫn băn khoăn 1 ngày mình nên đi khoảng bao nhiêu diễn đàn vậy các bác

4. Tsukiko

Tsukiko Thành viên

Em chẳng biết j đâu! Nhưng mà em cứ đặt link chữ kí xong bài viết chưa cho đặt link thì em dùng link chữ kí đi đặt bừa để có bài viết cho đặt link. =.=" chứ không đc chèn thì thấy hơi thiệt thòi.

5. caoninh

caoninh Thành viên

bạn ấy mới vào mà cầm trong tay 20o diễn đàn thì là quá khủng rồi em đây mới vào cầm mới có dc 10 diễn dàn ak hix mà toàn là diễn dàn nofolow nữa chứ có dc anh này mà anh này thì em chưa dc 50 bài nên chưa có link dofolow hix

6. hophuc

hophuc Dự bị

Mình mỗi ngày cày lắm cũng được 30 diễn đàn là cùng. Mình toàn đi tay với mỗi diễn đàn đăng 1 bài khác nhau. Mình cũng mới đi link nên chưa rành khoản này. Không biết mỗi ngày nên đi bao nhiêu link thì ổn???

Tsukiko thích bài này.
  7. Tsukiko

Tsukiko Thành viên

Mình còn đi chậm hơn bạn đó chỉ khoảng 12 diễn đàn. hic

8. tranngoan

tranngoan Thành viên

ban cu di cang nhiều càng tốt, miễn sao diễn đàn phải chất

9. hocquangon

hocquangon Dự bị

Đi link diễn đàn không quan trọng, mà lượng link tăng đều thì sẽ tốt cho web site. Bạn nên lập lịch để đi cho hiệu quả website nhé :)

10. anhka

anhka Thành viên

Thay đổi chữ ký sẽ mất hết link bạn ạ, cách tốt nhất bạn tạo các nick khác rồi cho chữ ký vào là ok bạn ạ.