anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi Về Mô Hình Kim Tự Tháp Gấp

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi phongits, 4 Tháng tư 2017.

Lượt xem: 15,319

1. phuonghuyenhuyen

phuonghuyenhuyen Dự bị

Đây là mô hình rạp xiếc mà, sai rồi, mô hình kim tự tháp khác cơ,khác thế nào thì mình cũng hok biết ^^

2. nuoitrunque

nuoitrunque Thành viên

mình cũng đang bắt chướt làm mô hình kim tự tháp .. mình seo cho mình nên muốn tạo hệ thống tốt và vững tí

3. Mallboro

Mallboro Thành viên

Cái mô hình này của bác đâu phải mô hình kim tự tháp nữa, với em thì em cứ phang thẳng , không phải tầng tiếc gì cả

4. tranvanhau

tranvanhau Thành viên

Cái này theo đúng lý thuyết thì không phải là kim tự tháp. Để làm chuẩn một mô hình kim tự thấp rất tốn thời gian và công sức. Nhưng làm theo cách này cũng ok

5. zhaoyun

zhaoyun Dự bị

với cách xây kim tự tháp này nếu 4rum bị die thì cả web 2.0 lẫn site chính đều bị dính chưởng ah bạn :((:((:(( mình ms học seo nên ko hiểu mô hình này lắm

6. khicaca

khicaca Thành viên

Mình cũng ko có trỏ vệ tinh với nhau. Trỏ từ vệ tinh về site chính thôi chứ rủi 1 cái chết rồi kéo theo 1 đám chết theo nữa, lúc đó ngắt cũng muộn rồi :(

7. hoanganhlolo

hoanganhlolo Dự bị

Em là newbie vào xem học hỏi ạ. Rất bổ ích. Cảm ơn mấy anh chị. Mọi người ơi có cách nào khác để SEO nữa ko ạ?

8. linhzinny

linhzinny Dự bị

vẫn hiệu quả lắm nha bác. em vẫn làm theo mô hình này mà, thấy nó dùng vẫn khá là tốt, ko biết các bác thế nào

9. thaovan

thaovan Thành viên thân thiết

Trỏ từ dưới lên trên là đúng và an toàn, tức là Diễn đàn >> Vệ tinh >> Site chính, diễn đàn cũng có thể trỏ về site chính, các site vệ tinh cũng có thể trỏ chéo lẫn nhau (mình nghĩ là nên để nó độc lập để tránh gg phát hiện)

10. thanhkt

thanhkt Thành viên

Theo mình thấy nếu xây dựng kim tự tháp đòi hỏi bạn phải hiều được cấu trúc của nó, và phải đủ nhân lực, đủ website vệ tinh thì mới làm được