anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về phần mềm Email marketing nào tốt nhất

Thảo luận trong 'Tài nguyên Digital Marketing' bắt đầu bởi girlcodon, 12 Tháng mười hai 2012.

Lượt xem: 84,877

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thuongyen

thuongyen Thành viên

Mình đã từng dùng phần mềm bên bizweb, nhưng thấy nó cũng không có hiệu quả lắm, vẫn vào thùng rác rất nhiều

2. cuuseo

cuuseo Thành viên tích cực

Mình mới hoàn thiện xong công cụ đáp ứng được như cầu 90% vào inbox gmail hoặc 100% với email server, yahoo và hotmail thì khoảng 50%.(Tính theo số lượng email phản hồi tự động).
    Công cụ mình sử dụng SMTP mà mình đã tích hợp sẵn (hoặc các bạn cũng có thể tích hợp SMTP mà các bạn có), các bạn chỉ cần add email vào mà gửi để nhận phản hồi. (hệ thống cho phép gửi tối đa 50k email mỗi ngày/1 account).
    (Lưu ý: mỗi lần gửi 5k email các bạn nên thay một email khác để gửi)

Trang chủ: http://duccom.com/email-marketing/
    Chi tiết hướng dẫn skype: duccom.media

3. thom_kt

thom_kt Thành viên

lúc trước mình dùng phần mềm của topmail, sau đó chuyển qua mailchimp và hiện tại vẫn dùng mailchimp. Mailchimp khá ổn và các báo cáo gửi về cũng rất chi tiết. Nếu lượng mail gửi đi của bạn không nhiều thì có thể dùng bản free của nó

4. ankhangg

ankhangg Dự bị

Mình đang dùng motnoidotcom mình thấy nó cũng tiện lắm, tự do cấu hình nhiều email gửi, báo cáo đầy đủ: gửi thành công, ai mở email, ai click vào email, và click vào đâu...có cả gửi spam hay gửi cá nhân hóa cho từng người tự động... thay chữ dot=. nha, vì chưa đủ bài viết nên k gắn link được, ai gắn link dùm với!

5. kiwikiwi

kiwikiwi Thành viên

Hiện nay mình mới mua phần mềm gửi Email hàng loạt của bên http://phanmemsaigon.net/ với giá có hơn 1tr tí vì bên đó đang khuyến mãi, phần mềm dùng được phết, tỷ lệ inbox thì cũng đc đến 98%..
    Hình như chương trình này đến tháng 12 đấy, mọi người nhanh tay nhé

6. dieuly

dieuly Thành viên

Mình đang dùng em iMail của isale ***********, khá ổn và dễ dùng :)

7. kiwikiwi

kiwikiwi Thành viên

Bác *********** nhiều phần mềm hay nhỉ...

8. Quansarami

Quansarami Thành viên

Tôi cũng mua phần mềm 2 năm của bác ***********, cập nhật nhiều và liên tục để mang lại hiệu quả thực nhưng nói thật là giờ gửi email toàn vào phần quảng cáo mà khách hàng vp đối tượng chính của lĩnh vực em lại rất ngán ngẩm cái đó, nan giải

9. thachngo

thachngo Thành viên

Các bác mua phần mềm nhớ cẩn thận, phần mềm có nguồn gốc, ko khéo bị crack nhé!

10. thachngo

thachngo Thành viên

Mình cũng đã dùng phần mềm ultramailer, nói chung là đánh giá tốt. hài long

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.