anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hỏi về Tối Ưu Adwords 1 click 1 đồng

Discussion in 'Thảo luận Google Ads' started by vinaktv, Apr 15, 2018.

Lượt xem: 7,058

1. LumiaMyLove

LumiaMyLove Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    236
    Adwords chứ không phải Facebook Ads đâu mà mơ tưởng tới con số 1 đồng 1 click. Để chạy được vài ba trăm đồng là cả 1 vấn đề, hầu như chỉ có được với Adwords hiển thị chứ đừng nói đến Adwords tìm kiếm.

2. xuxuchin

xuxuchin Dự bị

Thanks Received:
    3
    tùy vào mức độ cạnh tranh chứ bạn làm sao mà ép xuống 10đ được, nếu từ khóa lượng tìm kiếm nhiều thế kia thì mà ko ai chạy ads thì bạn cũng phải tầm 1 hoặc 2k ko thì google cho ưu tiên hiển thị SEO

3. tophutphut

tophutphut Thành viên

Thanks Received:
    12
    giờ có master adword nào chỉ dậy chạy mấy chục đồng/click cũng đủ giàu rồi, kể cả chạy 1 mình không có cạnh tranh

4. xetaitata

xetaitata Thành viên

Thanks Received:
    2
    không chạy được nhé, tối thiểu phải là 209 đ trở lên trong phần cpc thủ công nhé bạn. Google nó không lắm chứ làm gì cho chạy kiểu đó, nó có mà ăn cám à hjhj

5. vinaktv

vinaktv Thành viên

Thanks Received:
    22
    Không phải điện lạnh, điện lạnh làm gì có cạnh tranh thấp đâu bác, mấy chục k 1 phát là ít
    thị trường ngách về giải trí, e cũng mong nó tầm 200đ/click là đẹp
    bác chạy tốt phết đấy, giá đấy là ngon rồi
    quy luật thị trường rồi, ai không chịu được là tự đào thải thôi bác

6. dongsapaseo

dongsapaseo Thành viên

Thanks Received:
    5
    Mình cũng đang chạy từ khóa mảng điện lạnh, phieu lắm bác, giá thầu rất cao ạ. Mình thì chưa rành lắm, nên vẫn đang theo dõi để thay đổi từ khóa

maytrogiangvn thanks this.
  7. tintinSeoGa

tintinSeoGa Thành viên tích cực

Thanks Received:
    58
    Lượng search như vậy thì chắc là không có giá đó đâu bác ạ, nếu có thì chắc nằm tút lút ở đâu khách chắc cũng ko thấy nổi

8. dongsapaseo

dongsapaseo Thành viên

Thanks Received:
    5
    Bác đang làm bên mảng nào, mình làm bên mảng điện lạnh theo không nổi bạn ạ

9. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    269
    Mình xác định cho bạn 1 câu luôn. nếu bạn chay AD với giá dưới 1k nếu đc duyệt thì sẽ không hiển thị.. nhưng đa phần là ít được duyệt nếu từ khóa ko có độ cạnh tranh và lượt tìm kiếm

10. dmpdesign

dmpdesign Thành viên tích cực

Thanks Received:
    111
    Mình chạy có mảng cũng chả có ai chạy mà vẫn 3, 4k/ 1 click. hạ chi phí click thì từ khóa nó lại ko ở top4 mà tụt hẳn xuống cùng

Share This Page