anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hôm nay 16/01/2016 google trở mình thực thi công lý

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi maimaihoang, 16 Tháng một 2016.

Lượt xem: 6,157

1. tamkorea

tamkorea Thành viên

lâu rồi không cập nhật bài viết, top chưa có dịch chuyển hy vọng mọi chuyện sẽ êm xuôi

2. quangvmv

quangvmv Thành viên nhiệt tình

Mình thấy cập nhật từ hôm mùng 6/1 cơ :)
    Đến ngày hôm nay vẫn chưa thấy sự ổn định nào cả
    Từ khóa vẫn nhảy theo kiểu sáng lên chiều xuống :D
    Các bạn có thể tham khảo bài viết để giữ hạng từ khóa trong thời gian biến động như hiện nay ở bên dưới đây của mình
    Mã:
    https://forum.idichvuseo.com/threads/phuong-phap-de-tu-khoa-len-hang-trong-thoi-gian-bien-dong-nay.40591/

3. tranhtuonghd

tranhtuonghd Thành viên

như vậy là đang có biến hả m.n em hoang mang quá từ khóa thất thường mấy hôm nay rồi

4. HoangMaiNhi

HoangMaiNhi Thành viên

Từ khóa mình cũng thế đang ở trang 1 lúc sáng lúc chiều check lại thì mất hút h ko biết sao luôn ! chắc em ngừng ko đi link 1 thời gian coi tình hình thế nào

5. Ganoipho6

Ganoipho6 Người đưa tin! Staff Member

- Xem biểu đồ AGlo cũng hốt thật ... Biến động 2 hôm nay lớn hơn cả hôm 10/1/2016 :confused:
    "Họ cũng cho biết là từ ngày 10/1/2016 google cập nhật chất lượng tìm kiếm. Từ đó tới ngày hôm nay các chuyên gia của họ cũng không có bất cứ thông tin gì về sự kiện mới này."
    - May từ khóa mình làm vẫn ổn định ... zZ
    " Nghỉ làm 1 hôm thôi mà nhiều chuyện thật =)) "

6. fongstt

fongstt Thành viên thân thiết

Sao bảo nó chưa update cơ mà, có ai xác nhận nữa không để anh em còn tính nào? Thuật toán mới theo thời gian thực quả là khủng khiếp thật

7. dienlanhhongphuc

dienlanhhongphuc Thành viên

Em thấy của bác seo chuyển nhà Thăng Long đang lên ngon thì mất top ak. Của em cũng mất top.Không biết có cách gì làm lại k bác?

8. tienhuy

tienhuy Thành viên nhiệt tình

Trang của mình các key cạnh tranh vẫn giữ được top :D . Các key ít cạnh tranh cũng tự nhiên lên top. Vui. Vui

9. iamakay

iamakay Thành viên nhiệt tình

Không biết các bạn thế nào mình thấy từ tối qua đến giờ tình trạng nhảy từ khóa, thứ hạng dường như không biến động nữa. Từ khóa đã về vị trí thì phải, hy vọng trời yên biển đẹp để anh em seo Việt ăn tết vui vẻ

10. traihatrung

traihatrung Thành viên nhiệt tình

Mình thì từ lên từ xuống. Mặc dù làm vẫn đều tay. Không biết đợt này google đánh giá như thế nào nhưng theo mình thì google vẫn chưa cập nhật xong đợt này đâu