anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hơn 1 tháng kể từ hôm cập nhật thuật toán mới...

Thảo luận trong 'Góc chuyên gia SEO' bắt đầu bởi lelamvan, 7 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 1,049

1. bevy

bevy Thành viên

Hợn một tháng kể từ khi cập nhật thuật toán mới thì từ khóa bên tui rớt xuống trang 2 thôi. Bây giờ bên mình tuyển thêm 1 bạn chuyên viết bài nữa để trao dồi nội dung website cho lên lại. Nội dung là vua back link là hoàng hậu khoảng tầm 2,3 tháng từ khóa lên lại thôi :)

2. Mr_Pi

Mr_Pi Thành viên nhiệt tình

Mấy từ khóa dạo này rớt không phanh, không biết đang bị lỗi gì đâu không biết, thiệt là đau lòng quá đi.

3. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Vâng và với việc cập hhaajt thêm thuậ toán mới về truy tim nguồn gốc nội dung thì cảm nhận của chủ thớt như thế nào nhỉ khi mà: site mình không thay đổi nhiều ạ!

4. gaokakaabsa

gaokakaabsa Thành viên

chẳng có gì là hót giống như việc con vàng là của lão Hạc
    Nội dung bài viết của bạn rất ngắn, để đăng tải nội dung thành công bạn cần viết tối thiểu 30 chữ hoặc hơn.

5. BanThoCongGiao

BanThoCongGiao Thành viên

@lelamvan: Hơn 2 tháng mười mấy ngfy rồi đó Bác! TỪ khóa nó nhích dần lên như đi qua chỗ xe cộ bị ùn ứ đấy nha! Casci khó làm SEO là rớt TOP rồi trèo lên lâu vãi!

6. diemhuynh

diemhuynh Thành viên

Trang behance thì viết bài noindex nhưng với trang Linkedin thì index được chỉ cần đủ 10 like thôi là trang linkedin sẽ mở chức năng index. Mỗi ngày bạn chỉ cần kết bạn điều điều là người ta sẽ like cho bạn nhưng nếu bạn tạo tài khoản ảo mà like bài viết đó thì một thời gian những tài khoản đó sẽ bị band nhé! :)

7. thietkebietthudep

thietkebietthudep Thành viên

Từ hôm thay đổi thuật toán thì từ đó từ khóa nó cũng cao chạy xa bay luôn. Cảm giác buồn mênh mang các bác ạ.

8. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

@lelamvan: Mình vẫn bình thường ở Tốp dưới nên cũng 'lười lo lắng nha' ! Các nhân mình nghĩ Google cứ update đi, biết đâu có khi site mình lại thây đổi vị trí đi lên ấy nhỉ! Khi đo mới lo sợ lại mất tốp đầu tìm kiếm ấy chứ!

9. zhungcuongz

zhungcuongz Thành viên

Chuẩn bạn ah, giờ đi link lung tung chỉ tốn thời gian mà không mang lại kết quả bao nhiêu. Thôi tốt nhất cứ theo các quy định của Google cho bền :)

10. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Vẫn thế chẳng có gì thay đổi cả, chắc phải có tiền để bơm link thôi nhỉ. Nhìn mấy bác trên cao toàn link khủng quá, không biết tổng tất cả bao nhiêu tiền 1 tháng nhỉ @@!