anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hướng dẫn dùng GSA bắn link tầng 1 hiệu quả nhất

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi danhinfo, 2 Tháng sáu 2017.

Lượt xem: 7,263

1. phamdond

phamdond Thành viên

chuẩn rồi bác, thời 5 năm trước cứ thằng nào nhiều link thằng ấy thắng :D

2. research

research Thành viên tích cực

Nói thật với các SEOer chứ bây giờ mà dùng tool bắn backlink thì chẳng khác nào tự tử cả. Google phạt ngay lập tức ý chứ!

3. bangkhuang

bangkhuang Thành viên

GSA mà cho người biết dùng thì hiệu quả lắm..Mà link goo(.)gl/EQXWgW này bị die rồi bác ơi..cập nhật lại cho em vào xem với :)

4. amaytinhbang

amaytinhbang Thành viên tích cực

Chơi cái này xoắn não lắm, 90% là bị die, bị die vài lần thì mới lên tay được nha, cảnh báo trước đó

5. MainNguyen

MainNguyen Thành viên

Bây giờ bắn công cụ này chẳng khác nào không kiểm soát được chất lượng mà lại tốn công không hiệu quả, cứ làm đàng hoàng đến đâu chắc đến đó.

6. linhshyn

linhshyn Thành viên tích cực

Mọi người cho mình hỏi, Link GSA đổ về nhiều và nhanh, không biết GSA bây giờ bắn link có hiệu quả không ạ? nên bắn link ở tầng mấy thì ok ạ?

7. vinhhali

vinhhali Thành viên nhiệt tình

Sử dụng thì nên sử dụng site vệ tinh thôi nha bạn , năm 2018 cái gì cũng nghiêm ngặt không cẩn thận là đi ra đảo hết một lượt đấy

8. Phongvh

Phongvh Thành viên tích cực

Cách đây 2 năm mình cũng dùng GSA bắn links, mình bắn cũng không nhiều 1k/ngày nhưng bị google phát hiện thế là die luôn trang web. Từ đó đến nay không dùng tool nữa. Theo mình cách làm dùng tool trước sau cũng bị google phát hiện ra thôi. Để làm lâu dài và xây dựng thương hiệu bạn không nên dùng cách này

9. Halydo

Halydo Dự bị

Anh chị cho em hỏi công cụ GSA này có tốn tiền không ạ? em mới tập tành mà cũng không biết sử dụng như nào với lại tải về ở đâu?

10. tranphuongnam

tranphuongnam Dự bị

bác nên show thêm những bằng chứng mà bác đã làm cho anh em tham khảo , chứ đi hướng dẫn bậy bậy tội ae chết , mua GSA đã tốn tiền rồi mà xài nó đúng cách còn tốn tiền hơn