anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hướng dẫn lập bảng kế hoạch seo chi tiết

Discussion in 'Tư vấn SEO' started by lexus, Oct 22, 2015.

Lượt xem: 26,418

1. huykim

huykim Thành viên

Thanks Received:
    8
    Tiện thì các bác cho em xin bảng kế hoạch seo luôn với. Em cũng chuẩn bị joint vài dự án

2. dungbop

dungbop Thành viên

Thanks Received:
    8
    Bác nào có cho em xin luôn với ạ. Em cũng đang cần 1 bản kế hoạch seo chi tiết để bắt đầu dự án mới.

3. xurio

xurio Thành viên tích cực

Thanks Received:
    75
    Quan trọng là bộ từ khóa như thế nào ? Nếu seo tổng thể tầm 1k từ khóa thì làm tòi cơm mới xong được cái plan seo cho ra trò. Chưa kể việc dạo này đánh giá từ khóa vô cùng khó

4. longleee

longleee Thành viên

Thanks Received:
    17
    cũng muốn có 1 bản kế hoạch để dễ làm SEO. bác nào có share em nhé. cameravn.cctv@gmail.com. cám ơn

5. traimaido

traimaido Dự bị

Thanks Received:
    4
    Em cũng đang muốn tìm 1 mẫu kế hoạch SEO để báo cáo các sếp đây mà vẫn chưa tìm đc :(

6. maytinhtamnhin

maytinhtamnhin Thành viên

Thanks Received:
    7
    đọc tiêu đề cứ tưởng chia sẻ cơ, cái này gõ google tìm đi thôi, chứ ít người chia sẻ cụ thể lắm, mình thì làm chả có kế hoạch cụ thể, tự nghĩ gì thì viết nấy :D

7. thienld

thienld Thành viên

Thanks Received:
    32
    Em góp ý bác nhé! nếu công ty mạnh 1 ngày bác cho chạy mấy chục 4rum, mấy chục cái MXH các loại, viết unique 2-4 bài cho site chính, chạy adword tầm 20 từ khóa, chạy khoảng 100k tiền FB rồi thư giãn tí. Ngày sau làm tiếp! em góp ý thôi @@

8. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    375
    kế hoạch seo dựa vào kinh nghiệm của mỗi người mà đưa ra, cách seo của mỗi người khác nhau mà đâu có giống nhau,

9. Haohtb

Haohtb Dự bị

Thanks Received:
    0
    Theo mình kế hoạch seo rất cần thiết bởi không chỉ là bản BC bạn trình lên sếp mà còn là kế hoạch để bạn thực hiện công việc một cách khoa học và hiệu quả. Tuy nhiên tùy từng lĩnh vực mà có bản KH chi tiết khác nhau chứ không có mô tuýp nào áp dụng chung cho tất cả được.

10. SvenSeaGal

SvenSeaGal Thành viên

Thanks Received:
    12
    Em cũng đang muốn tìm 1 mẫu kế hoạch SEO để báo cáo mà vẫn chưa tìm đc :(
    ai có file excel hay file word nào demo mẫu cho em 1 cái đi :v

Share This Page