anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Hướng đi nào cho SEOer 30 tuổi?

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi dichvukienvang, 31 Tháng năm 2018.

Lượt xem: 10,375

1. Tourtuannguyen

Tourtuannguyen Dự bị

Chỉ có phương án là cố cày cuốc, học tập thêm kiến thức, Chỉ có phương án là cố cày cuốc, học tập thêm kiến thức

2. cuacuontitadoor

cuacuontitadoor Thành viên

Bạn đã có kinh nghiệm rồi thì có thể vừa làm vừa kinh doanh riêng, khi đã có lợi nhuận từ kinh doanh thì có thể nghĩ việc tại công ty mà về kinh doanh riêng cho mình!

3. haurau

haurau Dự bị

Em 28, hehe. Em thì làm team thôi. Giờ chủ yếu chạy ads và làm content chứ đẩy SEO thì chỉ để các bạn mới vào chiến chứ em thì chịu làm 4,5 năm rồi.

4. xuonginhanoi

xuonginhanoi Dự bị

giờ thấy toàn đăng tuyển SEO biết chạy QC GG lẫn FB mà lương thì 8tr thời điểm này...
    nếu công ty hay doanh nghiệp đó không phát triển nữa, hoặc lý do gì đó mà phải giải thể thì bác tính sao?
    chả nhẽ ngoài 30 cầm hồ sơ đi xin việc,

5. vananhNM

vananhNM Thành viên

hehe, em sang năm cũng 30 tuổi, cũng đang ko biết lựa chọn làm gì, bán gì đây. Kết hợp ko a ơi

6. athenacomplex

athenacomplex Thành viên

đọc tip tưởng mình còn trẻ, ngồi thần thần người chút nhẩm nhẩm mình cũng gần 3 sọi r :((

7. vantrannguyen

vantrannguyen Dự bị

Làm seo ngồi nhà nhiều quá, bị mấy bà hàng xóm đồn bị nghiện, không giám ra khỏi nhà. :)). Đợt vừa rồi đi tán gái, em nó có hỏi anh làm ở đâu, lương bao nhiêu? Mình cũng tự tin bảo anh đang làm thuê cho công ty lớn nhất thế giới, lương tính theo doanh số :)).

8. IloveBeauty

IloveBeauty Thành viên

Thôi, mình ngu kinh doanh lắm :v.

9. NhungVu

NhungVu Dự bị

30 tuổi với kinh nghiệm SEO chắc cũng phải gọi là nhiều, bác có thể mở lớp để truyền đạt kinh nghiệm của mình =)) chúc bác thành công nhé

10. nguyendinhthanhhh

mình cũng đã 31 tuổi và vẫn chập chững với SEO. không biết sẽ đi đâu và về đâu.
    muốn kết hợp kinh doanh nhưng kết hợp nói thì rất dễ, còn làm thì ngược lại :(

dunghoangit thích bài này.